வெள்ள நிவாரணம் வழங்குவதற்கான நடைமுறையை குறையுங்கள் – அமைச்சர் வலியுறுத்தல்

வெள்ள நிவாரணம் விநியோகத்தில் ஈடுபட்டுள்ள நடைமுறைகள் விரைவாக விநியோகிக்கப்பட வேண்டும் என்று தொழில்முனைவோர் மேம்பாடு மற்றும் கூட்டுறவு அமைச்சர் நோ ஓமர் இன்று கூறினார். சிலாங்கூரில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு இதுபோன்ற உதவிகளை வழங்குவதில் ஏற்படும் தாமதத்தை சமாளிக்க, உதவிக்கான உறுதிப்படுத்தல் நடைமுறை குறைக்கப்பட வேண்டும் என்றார்.

பெஸ்தாரி ஜெயாவில் உள்ள மாவட்ட மற்றும் நில அலுவலகத்தில் ஒரு படிவத்தை அவர் கொடுத்தபோது, ​​அங்குள்ள அதிகாரி கிராமத் தலைவர்களிடம் உறுதிப்படுத்த வேண்டும் என்று கூறினார். நாங்கள் அதை மாவட்ட மற்றும் நில அலுவலகத்திற்கு அனுப்பும்போது ​​அவர்களிடம் ஒரு பதிவேடு இருக்க வேண்டும். எனவே மறு உறுதிப்படுத்தல் தேவையில்லை என்று தேசிய மாநில பாதுகாப்பு கவுன்சிலின் சிலாங்கூர் தலைவரான நோர் ஓமா கூறினார்.

தஞ்சங் காராங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான நோ, டிசம்பர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இன்னும் மத்திய அல்லது மாநில அரசுகளிடமிருந்து உதவி பெறவில்லை என்பதை மறுக்க முடியாது என்று கூறினார். உதவி பெறுபவர்களின் உண்மையான எண்ணிக்கையை என்னால் பெற முடியவில்லை. ஆனால் தெரிவிக்கப்பட்ட தகவலின் அடிப்படையில் இன்னும் உதவி பெறாதவர்கள் உள்ளனர். ஒருவேளை அது இறுதி கட்டத்தில் இருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

Bantuan Wang Ihsan  மற்றும் Bantuan Selangor Bangkit உள்ளிட்ட வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தங்கள் மாவட்ட மற்றும் நில அலுவலகங்களுக்குத் தெரிவிக்க வேண்டும் அல்லது ஷா அலாமில் உள்ள சிலாங்கூர் அமலாக்க ஒருங்கிணைப்புப் பிரிவைத் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here