தன்னலம் கருதாத தன்னார்வலர்களுக்கும், பணியாளர்களுக்கும் குவியும் பாராட்டு

பெட்டாலிங் ஜெயா: கடந்த இரண்டு நாட்களாக ஏற்பட்ட திடீர் வெள்ளத்தின் போது மக்கள் உதவிய வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகின்றன. நெட்டிசன்கள் தங்கள் தன்னலமற்ற செயல்களுக்காக ஹீரோக்களை (கதாநாயர்களை) பாராட்டுகிறார்கள்.

ஊன்றுகோல் ஊன்றிய நிலையில் சாலையில் இருந்து குப்பைகளை அகற்ற உதவும் வீடியோ நேற்று டிக்டோக்கில் பகிரப்பட்டது. அந்த நபர் கணுக்கால் ஆழமான வெள்ளத்தில் இருந்து மற்ற சாலை பயனர்கள் தங்கள் உடைமைகளை சேகரிக்க உதவுவதையும் பார்த்தார்.

அவர் நம் அனைவருக்கும் ஒரு முன்மாதிரியாக இருக்க வேண்டும் என்று ஒரு TikTok பயனர் கருத்து தெரிவித்துள்ளார். கோலாலம்பூர் நகரின் மையப்பகுதியில் தொடர்ந்து பெய்த கனமழையால் நேற்று பல சாலைகள் நீரில் மூழ்கின.

வடிகால்களில் சிக்கியுள்ள குப்பைகளை அப்புறப்படுத்த ஒரு நபர் குச்சியைப் பயன்படுத்தும் மற்றொரு வீடியோவும் வாட்ஸ்அப் மற்றும் டிக்டோக்கில் வைரலானது.

கோலாலம்பூர் மாநகர மன்ற பணியாளர்கள் (DBKL) சுகாதார மற்றும் சுற்றுச்சூழல் துறையைச் சேர்ந்த பணியாளர்கள் முழங்கால் அளவு வெள்ளத்தில் துப்புரவுப் பணிகளை மேற்கொள்வது போன்ற படங்களும் பேஸ்புக்கில் பரவலாகப் பகிரப்பட்டன.

மற்ற அனைத்து ஊழியர்களிலும் அவர்களுக்கு மிக உயர்ந்த போனஸ் வழங்கப்பட வேண்டும் என்று ஒரு பேஸ்புக் பயனர் கூறினார். அவர் ஒரு தொழிலாளி ஒரு வடிகால் குப்பைகளை அகற்ற முயற்சிக்கும் புகைப்படத்தில் கருத்து தெரிவித்தார்.

பல Facebook பயனர்களும் DBKL அதன் விரைவான நடவடிக்கைக்கு நன்றி தெரிவித்தனர். “கோலாலம்பூர் மக்களே, தயவுசெய்து அவர்களை மதிக்கவும். அவர்கள் பாடப்படாத ஹீரோக்கள்,” என்று ஒரு பயனர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here