நீர் விநியோகம் பாதிக்கப்பட்ட 13 பகுதிகளில் நாளை காலை 4 மணியளவில் முழுமையாக மீட்டெடுக்கப்படும்

கோலாலம்பூர் ஜாலான் குவாரி, கம்போங் செராஸ் பாருவில் குழாய் உடைப்பு சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து தலைநகரைச் சுற்றியுள்ள 13 பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளிலும் நீர் விநியோகம் நாளை சனிக்கிழமை அதிகாலை 4 மணிக்கு முழுமையாக மீட்டமைக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஆயர் சிலாங்கூர் Sdn Bhd (Air Selangor) ஜாலான் குவாரியில் கம்போங் செராஸ் பாரு, கோலாலம்பூர் வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை 4.15 மணிக்கு குழாய் உடைப்பு ஏற்பட்டது.

மலேசிய சுகாதார அமைச்சகம் (MOH) நிர்ணயித்த தரநிலைகளுக்கு இணங்க, தர சோதனை மூலம் சுத்தமான நீர் விநியோகம் செய்யப்பட்ட பிறகு பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் உள்ள நுகர்வோருக்கு நீர் விநியோகம் தொடங்கப்படும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நீர் வழங்கல் மறுசீரமைப்பு காலம், இடம் மற்றும் பயனர்களின் அரிதான தன்மையைப் பொறுத்து ஒரு பகுதியிலிருந்து மற்றொரு பகுதிக்கு மாறுபடும்.

மருத்துவமனைகள், டயாலிசிஸ் மையங்கள் மற்றும் இறுதிச் சடங்குகள் போன்ற முக்கியமான வளாகங்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்கப்பட்டு, பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் டேங்கர் லோரிகள் மூலம் மாற்றுத் தண்ணீர் உதவி தொடர்ந்து வழங்கப்படும்.

இந்த டேங்கர் லோரிகளில் இருந்து தண்ணீர் சப்ளை செய்யும் போது நுகர்வோர் உடல் ரீதியான தடையை கடைபிடிக்க வேண்டும் மற்றும் முகமூடிகளை அணிய வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

தாமான் மூடா, தாமான் புக்கிட் பெர்மாய், தாமான் புக்கிட் பாண்டன், கம்போங் செராஸ் பாரு, தாமான் மாவார், தாமான் செராயா, தாமான் மெகா, தாமான் புக்கிட் தெரதாய், தாமான் மேலூர், தாமான் சாகா, தாமான் புத்ரா, தாமன் மேவா மற்றும் தாமான் மஸ்திகா ஆகிய பகுதிகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

ஆயர் சிலாங்கூர், நீர் சப்ளை உள்ள மற்றும் கிடைக்கும் நுகர்வோர் தினசரி பயன்பாட்டிற்கு தண்ணீர் குழாயை தெளிவுபடுத்தும் வரை அதை இயக்குமாறு அறிவுறுத்துகிறது.

ஆயர் சிலாங்கூர், நீர் விநியோகத்தைப் பெற்ற நுகர்வோர், பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் மறுவாழ்வு செயல்முறையை உள்ளடக்கியவாறு சீராக நடைபெறுவதை உறுதிசெய்ய தண்ணீரை கவனமாகப் பயன்படுத்துவார்கள் என்று நம்புகிறது.

பயனர்கள் Air Selangor பயன்பாடு, Facebook, Instagram மற்றும் Twitter போன்ற எங்கள் அதிகாரப்பூர்வ தகவல்தொடர்பு சேனல்களைப் பார்க்கவும் அல்லது 15300 என்ற எண்ணில் Air Selangor ஐ அழைக்கவும். ஏதேனும் கேள்விகள் மற்றும் புகார்களை www.airselangor.com என்ற இணையதளத்தில் உள்ள உதவி மையத்தில் சமர்ப்பிக்கலாம் மற்றும் ஆயர் சிலாங்கூர் விண்ணப்பம் என்று அவர் விளக்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here