வாய் தகராறு அடிதடியில் முடிந்தது – ஒருவர் கைது; 10 பேர் தேடப்படுகின்றனர்

இஸ்கந்தர் புத்ரி, தாமான் நூசா பெஸ்தாரியில் உள்ள வாகன நிறுத்துமிடத்தில் நேற்றிரவு நடந்த வாய்த் தகராறில் ஒரு கும்பலை சேர்ந்த சிலர் தாக்கியதில் ஆடவர் ஒருவர் காயமடைந்தார்.

இஸ்கந்தர் புத்ரி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் துல்கிஃப்ளி முக்தார் கூறுகையில்  ஆரம்ப விசாரணையில் சம்பவம் நள்ளிரவு 12.30 மணியளவில் நடந்ததாகக் கண்டறியப்பட்டது. தலை, உடல், முழங்கை மற்றும் முழங்கால்களில் காயம் ஏற்பட்ட வாலிபருக்கு சிகிச்சை அளிக்க சம்பவ இடத்தில் இருந்த பொதுமக்கள் ஆம்புலன்சை அழைத்தனர்.

தகவலறிந்து செயல்பட்ட போலீசார், அதே நேரத்தில் அந்த வாலிபரை சம்பவ இடத்தில் கைது செய்தனர்.  ஏனெனில் அவர் சண்டையைத் தூண்டியதாக நம்பப்படுகிறது. முதற்கட்ட விசாரணையில், அங்குள்ள உணவகம் ஒன்றில் மது அருந்தியபோது வாலிபருக்கும் தெரியாத ஆண்களுக்கும் இடையே ஏற்பட்ட தவறான புரிதல் மற்றும் வாய்த் தகராறே இந்தச் சம்பவத்துக்குக் காரணம் எனத் தெரியவந்துள்ளது என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

Dzulkhairi படி, இந்த சம்பவத்தில் தொடர்புடைய மேலும் 10 சந்தேக நபர்களை போலீசார் அடையாளம் கண்டு கண்காணித்து வருகின்றனர். மேலும் விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருகின்றன. மேலும் இந்த சம்பவத்தின் காணொளி குறித்து ஊகிக்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். மேலும் இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 148 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

முன்னதாக சமூக ஊடகங்களில், 26 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவில், பிளாஸ்டிக் நாற்காலிகளைப் பயன்படுத்தி, கடைகளின் வரிசையிலிருந்து வாகன நிறுத்துமிடம் வரை துரத்திச் சென்ற ஒரு குழுவினர் வாலிபரை தாக்கியதாக காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here