ஊழியர் சேமநிதியில் இருந்து 10 ஆயிரம் வெள்ளியை திரும்பப் பெறுவதற்கு ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி முதல் விண்ணப்பிக்கலாம்

ஊழியர் சேமநிதி (EPF) உறுப்பினர்கள் RM10,000 வெள்ளியை திரும்பப் பெறுவதற்கு ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி முதல் விண்ணப்பிக்கலாம்.  ஏப்ரல் 20 முதல் பணம் செலுத்துதல் தொடங்கும். ஒரு சுருக்கமான அறிக்கையில், ஏப்ரல் 1 முதல் 30 வரை 55 வயதுக்குட்பட்ட உறுப்பினர்களுக்கு விண்ணப்பங்கள் தொடங்கப்படும் என்று EPF தெரிவித்துள்ளது. ஏப்ரல் 20 ஆம் தேதி பணம் வழங்குதல் தொடங்கும் என்று அது கூறியது.

உறுப்பினர்கள் அதிகபட்சமாக RM10,000 மற்றும் குறைந்தபட்சம் RM50 வரை திரும்பப் பெற அனுமதிக்கப்படுவார்கள். அவர்கள் தங்கள் கணக்கு 1 ஐ அணுகுவதற்கு முன் கணக்கு 2 இல் உள்ள தங்கள் சேமிப்பு இருப்பை முழுமையாகப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்று அது கூறியது.

இதற்கிடையில், நிதியமைச்சர் தெங்கு டத்தோஸ்ரீ ஜஃப்ருல் அஜிஸ், புதன்கிழமை (மார்ச் 16) முன்னதாக ஒரு முகநூல் பதிவில், EPF பிரதிநிதிகளுடன் உறுப்பினர்கள் சிறப்பு திரும்பப் பெறுவது குறித்து தான் விவாதித்ததாக கூறினார். சிறப்பு திரும்பப் பெறுதல் செயல்முறை நேரடியானது மற்றும் முடிந்தவரை சுமூகமாகச் செல்வதை அவர்கள் உறுதி செய்வார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here