கோவிட்-19 தொற்றினால் பெற்றோரை இழந்த குழந்தைகளுக்கு உதவித் தொகை விரைவுபடுத்தப்படும் – பிரதமர் தகவல்

 மலேசிய குடும்ப அறக்கட்டளை மூலம் அரசாங்கம் பெற்றோர் இருவரையும் அல்லது அவர்களில் ஒருவரை கோவிட் -19 தொற்றினால் இழந்த குழந்தைகளுக்கு உதவிகளை விரைவாக வழங்கும். பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், பள்ளி முதல் பல்கலைக்கழகம் வரையிலான குழந்தைகளுக்கு உதவவே இந்த ஒருமுறை உதவி என்று கூறினார்.

கோலாலம்பூர் உலக வர்த்தக மையத்தில் (WTC KL) 42 பெறுநர்களுக்கு உதவித்தொகையை வழங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில், “அரசாங்கத்தின் தலைமைச் செயலாளரிடம் (டான் ஸ்ரீ முகமட் ஸுகி அலி) நான் கூறியிருப்பதாக வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 18) கூறினார்.

மேலும், ஊரக வளர்ச்சி அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ மஹ்ட்சிர் காலிட்,கூட்டரசு பிரதேச அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஷாஹிதான் காசிம் மற்றும் உயர்கல்வி அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் நோரைனி அகமட் ஆகியோர் உடனிருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here