மலேசிய – சிங்கப்பூர் தரை வழி பயணப் பாதை ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி முதல் முழுமையாகத் திறக்கப்படும்

சிங்கப்பூர்

சிங்கப்பூருக்கும் மலேசியாவுக்கும் இடையிலான தரை வழி பயணம்  ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி முதல் முழுமையாகத் திறக்கப்படும் என்று இரு நாட்டுப் பிரதமர்களும் இன்று அறிவித்தனர். சிங்கப்பூர் தனது கோவிட்-19 SOPகளை மேலும் தளர்த்தியுள்ளதால், முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட பயணிகள் பெரும்பாலான கட்டுப்பாடுகளை நீக்குவது மற்றும் செவ்வாய் முதல் வெளியில் முகக்கவசம் அணிவதற்கான தேவைகளை கைவிடுவது ஆகியவை அடங்கும்.

மார்ச் மாதம், பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப், மலேசியாவின் அனைத்துலக எல்லைகள் ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி மீண்டும் திறக்கப்படும் என்று கூறினார். மலேசியர்கள் கோவிட் -19 தாக்குதலுக்கு முன்பு செய்ததைப் போலவே நாட்டிற்கு உள்ளேயும் வெளியேயும் பயணிக்க அனுமதிக்கின்றனர். அந்த நேரத்தில், சிங்கப்பூர் காஸ்வேயின் சிங்கப்பூர் பக்கத்தை மீண்டும் திறப்பதற்கான உறுதியான தேதியை உறுதி செய்வதில் இருந்து சிங்கப்பூர் பின்வாங்கியது.

ஏனெனில் அதிகாரிகள் மலேசியாவுடன் விரிவான ஏற்பாடுகளை மேற்கொண்டனர். கோவிட்-19 பணிக்குழுவின் இணைத் தலைவரான வர்த்தக அமைச்சர் கான் கிம் யோங், நகர-மாநில போக்குவரத்து மற்றும் குடிநுழைவு அதிகாரிகள் பாதுகாப்பான முறையில் எல்லையை திறக்க  உறுதி செய்ய செயல்பாட்டு விவரங்களைச் செய்து வருவதாகக் கூறியிருந்தார்.

சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த ஜோகூர் தேர்தல்களின் போது, ​​சிங்கப்பூருடனான எல்லைகளை முழுமையாகத் திறப்பது பரபரப்பான தலைப்புகளில் ஒன்றாக இருந்தது. இது மாநிலத்தின் பொருளாதாரத்திற்கு பெரும் ஊக்கமளிக்கும் என்று  பரவலாக கூறப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here