ஆபத்தான முறையில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிய 5 ஆண்கள் 1 பெண் உள்ளிட்ட 21 பேர் கைது

கோலாலம்பூர்: போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையால் (JSPT) வெள்ளிக்கிழமை நடைபெற்ற பல்வேறு குற்றங்களுக்காக இன்று அதிகாலை வரை மொத்தம் 21 நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டு 278 சம்மன்கள் அனுப்பப்பட்டன. கைது செய்யப்பட்ட அனைவரும் 18 முதல் 61 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்று கோலாலம்பூர் JSPT தலைமை உதவி ஆணையர் சரிபுடின் முகமட் சலே கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, 46 அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்களைக் கொண்ட இந்த நடவடிக்கையானது, சுற்றுச்சூழல் துறை (ஜாஸ்) உடன் இணைந்து நகர மையம், ஜாலான் கெந்திங் கிளாங், ஜாலான் கூச்சிங், ஜாலான் துன் ரசாக் மற்றும் அம்பாங்-கோலாலம்பூர் உயர்நிலை நெடுஞ்சாலையைச் சுற்றி மேற்கொள்ளப்பட்டது.

இந்த நடவடிக்கையில், ஆபத்தான நிலையில் சவாரி செய்ததற்காகவும் ஜிக்-ஜாக் ஸ்டண்ட், ராக்கெட்டுகள், சூப்பர்மேன் மற்றும் போட்டியிட்டதற்காகவும் மொத்தம் ஐந்து ஆண்கள் மற்றும் ஒரு பெண் கைது செய்யப்பட்டனர்.

அவர்கள் அனைவரும் கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர். மேலும் அவர்கள் மீது சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (APJ) 1987 பிரிவு 42 (1) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இது தவிர, குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக 61 வயது மூத்த குடிமகன் உட்பட 15 பேரை ஜேஎஸ்பிடி தடுத்து வைத்துள்ளது, மேலும் அவர் மீது பிரிவு 45 (ஏ) ஏபிஜே 1987 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும்.

செந்தூலில் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் திருட்டுச் சந்தேகத்தின் பேரில் மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிச் சென்ற 21 வயது இளைஞன் கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். எவ்வாறாயினும், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 379A இன் படி பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொள்வார்கள் எனவும் அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், சுற்றுச்சூழல் தரச் சட்டம் 1974 இன் கீழ் குற்றங்களைச் செய்த மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களுக்கு எதிராக ஜாஸ் ஏழு சம்மன்களை அனுப்பியபோது, ​​வெளியேற்றத்தை மாற்றியமைத்ததற்காக மொத்தம் 12 மோட்டார் சைக்கிள்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக ஶ்ரீபுடின் கூறினார்.

சாலைப் பயனாளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதில் தெரு கும்பல் நடவடிக்கைகளைத் தடுக்கவும் எதிர்த்துப் போராடவும் தனது கட்சி வார இறுதியில் நடவடிக்கைகளை முடுக்கிவிடுவதாக அவர் கூறினார்.

தகவல் தெரிந்தவர்கள் ஜாலான் துன் எச்எஸ் லீ போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தை 03-20719999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது கோலாலம்பூர் காவல்துறையின் ஹாட்லைன் 03-20260267/69 அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here