புக்கிட் மெர்தாஜாம் சாலையில் ரசாயனங்களை கொட்டிய லோரியால் ஓட்டுநருக்கு காயம்

புக்கிட் மெர்தாஜாம், சாலையில் ரசாயனங்கள் கொட்டியதில் 50 வயது மதிக்கத்தக்க லோரி  ஓட்டுநர்  காயமடைந்தார். பினாங்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையினர், மாலை 4 மணியளவில் தங்களுக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்ததாகவும், இங்குள்ள சிம்பாங் தீகா போண்டோக் லாபுவில் தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ஏழு பீப்பாய்கள் கந்தக அமிலத்தை ஏற்றிச் சென்ற ஐந்து டன் டிரக் ஒன்று சாலை விபத்துக்குள்ளானதாகவும் கூறினார்.

ஒவ்வொரு பீப்பாயும் 1,500 லிட்டர், இரண்டு பீப்பாய்கள் கசிந்து சாலையோரத்தில் கொட்டியது. கசிந்துள்ள பிற இரசாயனங்களை அடையாளம் காணும் பணி நிறுவனத்தால் செய்யப்பட்டு உதவி செய்யப்படுகிறது என்று திணைக்களம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

லோரி ஓட்டுநர் தனது வாகனத்தை விட்டு வெளியேறியதில் தலையில் காயம் ஏற்பட்டதாகவும் அது கூறியது. பாதிக்கப்பட்டவர் மேல் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here