பல்வேறு நெடுஞ்சாலைகளில் வாகனங்கள் மெதுவாக நகருகிறது

பல முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளில் இன்று பிற்பகல்  வாகனங்கள் (போக்குவரத்து) மெதுவாக நகர்ந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டதுடன் இன்று மாலை வரை நிலைமை தொடரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மலேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையத்தின் (LLM) செய்தித் தொடர்பாளரைத் தொடர்பு கொண்டபோது, நகர மக்கள் ரமலானுடன் இணைந்து தங்கள் சொந்த ஊருக்கு வார இறுதியில் திரும்புவதற்கான வாய்ப்பைப் பயன்படுத்துவதால் இந்த நிலைமை ஏற்படக்கூடும் என்று கூறினார். கோம்பாக் டோல் பிளாசாவுக்கு சுமார் 500 மீட்டர் முன்பு கிழக்கு நோக்கிய போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்கிறது. நகர மையத்திற்குச் செல்லும் சுங்கை பெசி டோல் பிளாசாவிலும் இதுவே உள்ளது என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

இதற்கிடையில், LLM தனது டுவிட்டர் கணக்கின் மூலம், புக்கிட் ஜெலுத்தோங் சென்ட்ரலில் இருந்து ஜாலான் சுபாங் சந்திப்பு மற்றும் டூத்தா-உலு கிள்ளான் எக்ஸ்பிரஸ்வேயில் (டியூக்) கிரீன்வுட் நோக்கிச் சென்ற பிறகு போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்கிறது. இதே நிலை வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையில் (பிளஸ்) (வடக்கு) ஸ்குடாய் டோல் பிளாசாவிற்கு முன்பும், டத்தோ ஓனில் இருந்து பாசிர் கூடாங் வரை இரு திசைகளிலும் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here