கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் போதைப்பொருள் கடத்திய சந்தேகத்தின் பேரில் ஒரு தம்பதி உட்பட எட்டு பேர் கைது

கோலாலம்பூர், ஏப்ரல் 3 :

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் போதைப்பொருள் கடத்திய சந்தேகத்தின் பேரில், ஒரு தம்பதி உட்பட எட்டு உள்ளூர்வாசிகளை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர், மேலும் அவர்களிடமிருந்து RM41,550 மதிப்புள்ள கிட்டத்தட்ட 7.5 கிலோ கஞ்சாவையும் பறிமுதல் செய்தனர்.

கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர்களில் 19 முதல் 40 வயதுக்குட்பட்ட 6 ஆண்களும் இரண்டு பெண்களும் அடங்குவர் என டாங் வாங்கி மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் துணை ஆணையர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா தெரிவித்தார்.

ஜாலான் ரோபர்ட்சன், புக்கிட் பிந்தாங்கின் சாலையோரத்தில் மாலை 4.10 மணிக்கு நடத்திய சோதனையின் விளைவாக, ஒரு திருமணமான ஜோடியை முதலில் கைது செய்ததுடன், அவர்களிடமிருந்து போலீசார் 1,893 கிராம் கஞ்சாவைக் கைப்பற்றினர் என்று அவர் கூறினார்.

தம்பதியினரிடம் மேற்கொள்ளப்பட்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கைச் சுற்றி நடத்தப்பட்ட இரண்டு சோதனைகளில் ஐந்து ஆண்கள் மற்றும் ஒரு பெண் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், அவர்களிடமிருந்து 5,588 கிராம் கஞ்சா கைப்பற்றப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

“கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கைச் சுற்றியுள்ள சந்தைகளில் கஞ்சா விநியோகத்தில் இந்தக்குழு ஈடுபட்டுள்ளதுடன், கடந்த ஆண்டு நவம்பர் முதல் செயல்படுவதாக நம்பப்படுகிறது” என்று அவர் நேற்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அனைத்து சந்தேக நபர்களின் ஆரம்ப சிறுநீர் பரிசோதனையில் அவர்களில் ஒருவருக்கு ஆம்பெடமைன் மற்றும் மெத்தாம்பேட்டமைன் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது மற்றும் இந்த வழக்கு ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15 (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

நூர் டெல்ஹான் கூறுகையில், பறிமுதல் செய்யப்பட்ட மொத்த போதைப்பொருட்கள் மொத்தமாக 14,962 போதைப்பித்தர்கள் பயன்படுத்தலாம்.

“இந்த வழக்கு ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1985 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது, மேலும் அனைத்து சந்தேக நபர்களும் குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் பிரிவு 117 இன் கீழ் இன்று (ஏப்ரல் 2) தொடங்கி ஏப்ரல் 8 (அடுத்த வெள்ளிக்கிழமை) வரை ஏழு நாட்களுக்கு தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

போதைப்பொருள் கடத்தல் அல்லது அடிமைத்தனத்தில் ஈடுபட வேண்டாம் என்றும், போதைப்பொருள் மற்றும் குற்றச் செயல்கள் குறித்த எந்தத் தகவலையும் 03-26002222 என்ற டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல் அலுவலகத்திற்கு அல்லது 03-221159999 என்ற கோலாலம்பூர் காவல்துறையின் ஹாட்லைன் அல்லது அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையத்திற்குத் தெரிவிக்குமாறு அவர் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here