உரிமம் இல்லாமல் வட்டிக்கு கடன் கொடுத்த 8 பேர் போலீசாரால் கைது

பாலிக் பூலாவ், ஏப்ரல் 4 :

கடந்த வெள்ளிக்கிழமை, இங்குள்ள பயான் லெப்பாஸில் உள்ள ஒரு வளாகத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனையில், உரிமம் இல்லாமல் வட்டிக்கு கடன் வழங்கிய 8 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

உளவுத்துறை மற்றும் பொதுத் தகவல்களின் அடிப்படையில் பினாங்கு வணிகக் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (JSJK) மற்றும் தென்மேற்கு மாவட்டக் காவல் தலைமையகத்தினரும் சேர்ந்து நடத்தப்பட்ட சோதனையில், 20 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட அனைத்து ஆண்களும் கைது செய்யப்பட்டதாக தென்மேற்கு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் கமாருல் ரிசால் ஜெனல் தெரிவித்தார்.

“முதற்கட்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், அதிக வட்டியுடன் உரிமம் இல்லாமல் சட்டவிரோதமாக கடன் வழங்குவதைத் தவிர, கடனைத் திருப்பிச் செலுத்தத் தவறிய பாதிக்கப்பட்டவர்களை அவர்கள் அச்சுறுத்தினர்,” என்று அவர் கூறினார்.

எட்டு பேரும் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, பல்வேறு பிராண்டுகளின் 19 யூனிட் மொபைல் போன்கள், பல்வேறு வங்கிகளில் இருந்து 15 தானியங்கி பணப்பரிவர்த்தனை (ஏடிஎம்) அட்டைகள் , 3 காசோலை புத்தகங்கள், கடன் வாங்கியவர்களின் பெயரில் உள்ள எட்டு காசோலைகள், கடன் வாங்கியவர்களின் பெயர் பட்டியல், நான்கு கார்கள் மற்றும் 14 கடன் வாங்கியவரின் அடையாள அட்டையின் நகல் ஆகியவற்றை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

விசாரணையில் உதவுவதற்காக அனைத்து ஆண்களும் இப்போது ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், பணம் கடன் வழங்குபவர்கள் சட்டம் 1951 இன் பிரிவு 5 (2) இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here