மழலையர் பள்ளி ஆசிரியர் இரண்டு குழந்தைகளை துன்புறுத்தல் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது

மூவாரில் கடந்த மாதம், தனது பராமரிப்பில் இருந்த இரண்டு சிறுவர்களை பாதிக்கப்பட்டவருக்கு காயம் விளைவிக்கும் அபாயத்தை வெளிப்படுத்திய குற்றச்சாட்டின் பேரில் பாலர் பள்ளியின் உரிமையாளர் இன்று, இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட கைருசிலாவதி ருஸ்லான், 57, எனினும், குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) (a) இன் கீழ் நீதிமன்ற மொழிபெயர்ப்பாளரால் வாசிக்கப்பட்ட இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளையும் மறுத்து விசாரணை கோரினார்.

முதல் குற்றச்சாட்டிற்கு நர்சரியில் ஆசிரியராக இருக்கும் பெண், பாதிக்கப்பட்ட மூன்று வயது குழந்தைக்கு காயம்  குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இது குழந்தையின் தலை மற்றும் முகத்தில் காயங்களை ஏற்படுத்தும். இரண்டாவது குற்றச்சாட்டாக, கைருசிலாவதி, பாதிக்கப்பட்டவரின் வாயையும் மூக்கையும் மினி டெலிகுங் துணியால் மூடும் போது, ​​குழந்தை நீரில் மூழ்கும் வகையில், பாதிக்கப்பட்ட மூன்று வயது குழந்தையை வெளிப்படுத்திய குற்றச்சாட்டை எதிர்கொள்கிறார்.

இரண்டு குற்றங்களும் பிப்ரவரி 7 ஆம் தேதி காலை 10.30 மற்றும் மாலை 4 மணிக்கு Tadika Qurnia Genius di Jalan Perniagaan Mas Jaya  மூவாரில் உள்ள ஜாலான் சலே என்ற முகவரியில் செய்யப்பட்டன.

துணை அரசு வழக்கறிஞர், உம்மி அமிரா நடாஷா அசார் நீதிமன்றத்திடம் ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் RM25,000 ஜாமீன் வழங்க வேண்டும் என்றும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் பாதிக்கப்பட்ட குடும்பத்தை அணுகுவதற்கு தடை விதிக்க வேண்டும் என்றும் கேட்டுக் கொண்டார்.

எவ்வாறாயினும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பாக வாதாடி வந்த Yayasan Bantuan Guaman Kebangsaan (YBGK) வழக்கறிஞர் Nor Hafizah Abdullah, மூளை தொடர்பான நோய்களால் பாதிக்கப்பட்ட பெண் எட்டு குழந்தைகளுக்கு தனித்து வாழும் தாயாக இருப்பதால் ஜாமீன் தொகையை குறைக்குமாறு நீதிமன்றத்திடம் கோரினார்.

நீதிபதி Irwan Suainbon, குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் RM10,000 ஜாமீன் வழங்கினார். மேலும் வழக்கு முடியும் வரை குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் பாதிக்கப்பட்டவர், குடும்பத்தினர் மற்றும் அரசு தரப்பு சாட்சிகளை அணுகுவதற்கு தடை விதித்தார். ஆவணங்களை சமர்ப்பிப்பதற்கான செயல்முறை மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஒரு வழக்கறிஞரை நியமிப்பதற்கான வழக்கின் மறு தேதியை மே 12 அன்று நீதிமன்றம் நிர்ணயித்தது.

ஜோகூர் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் தலைவர், மூத்த உதவி ஆணையர் ஷாஹுரினைன் ஜெய்ஸ், ஏப்ரல் 1-ஆம் தேதி காவல் நிலையத்தில் சரணடைந்த பிறகு அந்தப் பெண் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறியதாகக் கூறப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயிடம் தனது குழந்தை துன்புறுத்தல் செய்யப்பட்டதைக் காட்டும் காணொளிப் பதிவை அந்த பெண்ணின் தாயார் வைத்திருந்ததை அடுத்து விசாரணை நடத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here