சாலை விபத்தில் அந்தோணி ராஜ் மரணம்

கோம்பாக்: ரவாங் அருகே வடக்கு – தெற்கு நெடுஞ்சாலையில் 445.9 கிலோமீட்டர் பகுதியில் மோட்டார் சைக்கிள் சறுக்கியதில் ஒருவர்  உயிரிழந்தார். 41 வயதான அந்தோனி ராஜ் டிக்சன் பெரேரா, விபத்தில் நெடுஞ்சாலையின் இடது பக்கம் தூக்கி எறியப்பட்டதில் உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் கண்காணிப்பாளர் நூர் அரிபின் முகமட் நசீர், தலை மற்றும் உடலில் பலத்த காயம் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

அவர் கூறியபடி, முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் சறுக்குவதற்கு முன் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. சம்பவ இடத்திலேயே சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையின் (HSB) மருத்துவக் குழுவால் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டார் என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

பின்னர் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக HSB க்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டு, அடக்கம் செய்வதற்காக குடும்பத்தினரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி நடத்தப்பட்ட விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக, சம்பவத்தின் சாட்சிகளை போலீசார் இப்போது கண்காணித்து வருவதாக அவர் கூறினார்.

வழக்கு விசாரணை அதிகாரியான இன்ஸ்பெக்டர் முகமட் ஷைபுதீன் முகமது நோர் 017-6645812 என்ற எண்ணில் பொதுமக்கள் தகவல் தெரிவிக்கலாம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here