வணிக இலாப விநியோகத்தில் அதிருப்தி காரணமான தகராற்றில் 7 பேர் கைது

படவான், ஜாலான் மாதங்கில் உள்ள உணவு வளாகத்தில் நேற்று இரவு சண்டையில் ஈடுபட்ட 26 முதல் 40 வயதுடைய ஏழு பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். மேலும், இரவு 11 மணியளவில் நடந்த போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட மற்ற நபர்களையும் போலீசார் கண்காணித்து வருகின்றனர்.

படவான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அபாங் ஜைனல் அபிதீன் அபாங் அகமது கூறுகையில் சம்பவ இடத்தில் பல கூரிய ஆயுதங்களை போலீஸார் கைப்பற்றியதாகக் கூறினார். விசாரணைத் தாளைப் பூர்த்தி செய்ய  காவலில் வைக்க விண்ணப்பம் செய்யப்படும். குற்றவியல் சட்டத்தின் 148வது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அவர் கூறுகையில், சம்பவத்திற்கு முன், 18 வயது இளைஞனும் அவனது நண்பரும் உணவுக் கடையின் முன் அமர்ந்திருந்தனர். அப்போது 10 பேர் கொண்ட கும்பல் கூரிய ஆயுதங்களால் தாக்கியதாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் 27 வயது நண்பரின் கைகள், கால்கள் மற்றும் தலையில் காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், மேலும் சிகிச்சைக்காக சரவாக் பொது மருத்துவமனைக்கு (HUS) கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் Abang Zainal கூறினார்.

30 மற்றும் 43 வயதுடைய இரண்டு சந்தேக நபர்களும் காயமடைந்து HUS இல் சிகிச்சை பெற்று வருவதாக அவர் கூறினார். இந்த சம்பவத்திற்கு காரணம் வணிக லாபத்தை பகிர்ந்தளிப்பதில் ஏற்பட்ட பிரச்சனையே, இதனால் அதிருப்தி ஏற்பட்டது. இந்த வழக்கில் எந்தவொரு குறிப்பிட்ட குழுவும் அல்லது சூதாட்டக் கடன்களும் சமூக ஊடகங்களில் தொற்றுநோயாக இல்லை என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here