சமூக ஊடகப் பிரபலத்திற்காக அரண்மனையின் பரிசுகளைத் தவறாகப் பயன்படுத்த வேண்டாம் என்கிறது ஜோகூர் அரண்மனை

ஜோகூர் அரண்மனையிலிருந்து வரும் எந்தப் பரிசுகளையும் சமூக வலைதளங்களில் பிரபலமடைய தவறாகப் பயன்படுத்தக் கூடாது என்று பெர்மைசூரி ஜோகூர் ராஜா சாரித் சோபியா பிந்தி அல்மர்ஹூம் சுல்தான் இட்ரிஸ் ஷா எச்சரித்துள்ளார்.

ஒரு TikTok பயனர், “shafeqyahya” என்ற கணக்கில் இருந்து சமூக ஊடக மேடையில் Istana Bukit Serene வழங்கும் பல பரிசுகளின் படங்களை வெளியிட்ட பிறகு இந்த விஷயம் வெளிவந்திருக்கிறது.

செவ்வாயன்று (ஏப்ரல் 19) ராயல் ஜோகூர் முகநூல் பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில் ராஜா சாரித் அந்த நபரைத் தெரியாது என்று மறுத்தார். எனக்கு பரிசுகள் தெரியும். இது உண்மையில் சில மூத்த மாநில அரசு அதிகாரிகளுக்கு அவர்களின் சேவைகளுக்கு வழங்கிய  உண்மையான பாராட்டுக்குரிய பரிசு.

இந்த ‘shafeqyahya’ யார் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. மேலும் ஜொகூர் அரச குடும்பத்துடன் நெருங்கிய உறவைக் கொண்டிருப்பதன் மூலம், சமூக ஊடகங்களில் பின்தொடர்பவர்களையும் பிரபலத்தையும் பெறுவதற்காக பரிசுகளின் படங்கள் தவறாகப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன என்று நான் சந்தேகிக்கிறேன் என்று மாட்சிமை மேலும் கூறினார்.

ராஜா சாரித், துஷ்பிரயோகம் அல்லது ஜோகூர் அரசாங்க அதிகாரி போல் மாறுவேடமிடுதல் ஏதேனும் உள்ளதா என்பதை விசாரிக்க போலீஸ் புகார் செய்ய ஆணையிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here