கரோக்கி பொழுதுபோக்கு மையத்தில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் சிக்கி 3 பேர் உயிரிழந்தனர்

மெர்காங், ஜாலான் புத்ராவில் உள்ள கரோக்கி பொழுதுபோக்கு மையத்தில் இன்று ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் ஒரு பெண் உட்பட மூன்று பேர் அடர்ந்த புகையில் மூழ்கி இறந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

அவர்கள் Jeffrey Tan Yan Wei, 30, மற்றும் Mark Barry, 32, எனவும், பாதிக்கப்பட்ட பெண் Kim Mei Kit, 31 எனவும், அவர்கள் அனைவரும் பொழுதுபோக்கு மையத்தின் வாடிக்கையாளர்கள் எனவும் அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

கெடா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) துணை இயக்குநர், உதவி தீயணைப்பு ஆணையர் சியுஃபாத் கமரோன் கூறுகையில் இன்று காலை 10.19 மணிக்கு இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனது துறைக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

ஏ பகுதி  கட்டிடத்தில் ஏற்பட்ட தீயை அணைக்க அலோர் ஸ்டார் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (பிபிபி) மற்றும் ஜாலான் ராஜா பிபிபி ஆகியவற்றின் உறுப்பினர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளனர். 10 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு தீ முற்றிலும் அணைக்கப்பட்டது.

சம்பவத்தின் போது செயல்படாத 11 நபர்கள் வளாகத்தில் இருந்ததாக கேளிக்கை மையத்தின் உரிமையாளரால் தீயணைப்புத் துறைக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. எவ்வாறாயினும், அவர்களில் எட்டு பேர் வெளியேற முடிந்தது. மேலும் மூன்று வாடிக்கையாளர்கள் கரோக்கி அறையில் சிக்கிக்கொண்டனர் என்று அவர் இன்று சம்பவ இடத்தில் சந்தித்தபோது செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

புனரமைக்கப்பட்ட கரோக்கி அறையைத் தவிர, அடர்ந்த புகை காரணமாக சிக்கியவர்களைக் கண்டுபிடிப்பதில் சிரமங்களை எதிர்கொள்வதாக Syufaat கூறினார். அணைக்கப்பட்ட பிறகு, தீயணைப்பு வீரர்கள் தொடர்ந்து வளாகத்திற்குள் நுழைந்தனர். ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் எவரையும் கண்டுபிடிக்கவில்லை. பொழுதுபோக்கு மையத்தில் நிறைய அறைகள் உள்ளன. மேலும் பல புதுப்பிக்கப்பட்டிருப்பதைக் கண்டறிந்தோம். மேலும் ரகசிய அறைகளும் உள்ளன. மேலும் இது பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்டறியும் செயல்முறையை மேலும் சிக்கலாக்குகிறது.

அங்குள்ள அறைகளின் நிலையை அடையாளம் காண வளாகத்தின் உரிமையாளர்களிடமிருந்து எங்களுக்கு உதவி கிடைத்தது. விஐபி அறை 1 இல் மார்க், ஜெஃப்ரி மற்றும் கிம் ஆகியோர் விஐபி அறை 2 இல் காணப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் யாரும் வளாகத்தில் இல்லை என்பதை இதுவரை காவல்துறையும் உரிமையாளரும் உறுதி செய்துள்ளதாகவும், இறுதிப் பணிகள் நடைபெற்று வருவதாகவும் சியுஃபாத் கூறினார்.

வளாகத்தில் இருந்து புகையை அகற்றும் பணி நடைபெற்று வருகிறது. மேலும் தீயணைப்பு தடயவியல் குழுவும் விசாரணை நடத்த நுழைந்துள்ளது. இப்போதைக்கு, சம்பவத்திற்கான காரணம் இன்னும் தெரியவில்லை என்று அவர் கூறினார். சம்பவத்தின் போது வளாகம் இயங்கவில்லை. ஆனால் தீ விபத்து ஏற்படுவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவர் அங்கே இரவைக் கழித்திருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here