டூத்தாமாஸ் என்ற இடத்தில் மாணவியை துன்புறுத்தி தாக்கிய 2 பேரை போலீசார் தேடுகின்றனர்

டூத்தாமாஸ் என்ற இடத்தில் நேற்றிரவு ஒரு மாணவியை துன்புறுத்தி தாக்கியதாக இரண்டு பேரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். அவர்களில் ஒருவர் புகார்தாரரை தடியால் அடித்துள்ளார்.

செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் பெஹ் எங் லாய் இந்த விவகாரம் தொடர்பாக ஒரு அறிக்கை பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், காவல்துறையினர் “இன்னும் அவர்களை தேடி வருகின்றனர்” என்றும் உறுதிப்படுத்தினார். புகார் அளித்தவர் மலேசியாவில் படிக்கும் வெளிநாட்டவர் என்றும், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 மற்றும் 393 இன் கீழ் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காகவும் கொள்ளையடிக்க முயன்றதற்காகவும் விசாரணைகள் நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் Sekolah Kebangsaan Kiaramas, Persiaran Dutamas முன் நடந்தது என்று பெஹ் கூறினார். நேற்றிரவு நடந்த சம்பவம் குறித்து மற்றவர்களை எச்சரிப்பதற்காக புகார்தாரர் இன்ஸ்டாகிராமில், அவரும் ஒரு நண்பரும் பப்ளிகா மாலில் எப்படி நடந்து கொண்டிருந்தார்கள் என்பதை விளக்கி, மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த இருவர் அவர்களை தொந்தரவு செய்ததாக கூறினார். முதலில் நாங்கள்  அவர்களைப் புறக்கணித்தோம். ஆனால் அந்த ஆடவர்கள் தங்கள் மோட்டார் சைக்கிள்களில் பலமுறை அவர்களை அணுகினர். அதனால் நாங்கள் (இரண்டு பெண்களும்) அருகிலுள்ள பள்ளிக்கு ஓடினோம்.

அப்போதுதான் (வெள்ளை சட்டை அணிந்திருந்த) ஒருவர் பைக்கில் இருந்து குதித்து எங்களைத் தாக்க ஓடினார். என் நண்பரால் தப்பிக்க முடிந்தது. ஆனால் என்னால்  தப்பிக்க முடியவில்லை. ஒரு பெரிய தடியால் என்னை நோக்கி ஒரு அடிக்க எடுத்தபோது அவர் வழுக்கி விழுந்தார். அவர் கீழே இருந்தபோது அவரை அடிக்க அந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்தினேன்.

அவர் என் கையை கடித்தார். பின்னர் அவரது நண்பர் என்னை தாக்க பைக்கில் இருந்து குதித்தார். அதனால் நான் ஓடினேன். என்னால் போதுமான வேகத்தில் ஓட முடியவில்லை. அவர்களில் ஒருவர் தடியால் என் முதுகில் அடித்ததை உணர்ந்தேன்.

பள்ளியிலிருந்து ஒரு காவலர் இருந்தார், அவர் நாங்கள் பாதுகாப்பாக ஓடுவதற்காக ஒரு கேட்டைத் திறந்தார். ஆனால் அந்த நேரத்தில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிகள் அங்கிருந்து தப்பினர். நான் ஒரு போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்துள்ளேன். ஆனால் சம்பவத்தில் சம்பந்தப்பட்டவர்களை கைது செய்ய  எனக்கு உதவுங்கள் என்று புகார்தாரர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here