நோன்புப்பெருநாள் கொண்டாட்டங்களுக்காக மலாக்கா RM15 மில்லியனை ஏழைகளுக்காக ஒதுக்கியுள்ளது- மலாக்கா முதல்வர்

அலோர் காஜா, ஏப்ரல் 24 :

இந்த வருடம் மலாக்கா மாநில அரசு, பல்வேறு முகவர் நிறுவனங்கள் மற்றும் துறைகள் மூலம், 7,000க்கும் மேற்பட்ட asnaf (tithe recipients) மற்றும் ஏழைகளுக்கு நோன்புப்பெருநாள் கொண்டாட்டங்களுடன் இணைந்து, பணம் மற்றும் உணவுப் பொருட்களுக்காக சுமார் RM15 மில்லியனை ஒதுக்கியுள்ளது.

நோன்புப்பெருநாள் கொண்டாடத் தயாரான குழுக்களின் நிதிச் சுமையைக் குறைப்பதற்காக இந்த நன்கொடைகள் வழங்கப்படுவதாக மலாக்கா முதல்வர் டத்தோஸ்ரீ சுலைமான் முகமட் அலி கூறினார்.

“இந்த நோன்புப்பெருநாள் நன்கொடை கிறிஸ்துமஸ், சீனப் புத்தாண்டு மற்றும் தீபாவளி உள்ளிட்ட பிற பண்டிகைகளுக்கு வழங்கப்படும் நன்கொடைகளைப் போன்றது என்றும் இந்த நன்கொடைகள் மக்கள் மீது அரசுக்கு உள்ள அக்கறைக்கு ஒரு எடுத்துக்காட்டு என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here