இரு வளர்ப்பு மகள்களை துன்புறுத்தியதாக மாற்றாந் தந்தையை போலீசார் தேடுகின்றனர்

அலோர் ஸ்டார், தனது இரண்டு வளர்ப்பு மகள்களை துன்புறுத்தியதாக  கூறப்படும் 33 வயது நபரை இங்கு போலீசார் தேடுகின்றனர் என்று கோத்தா செத்தார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி அஹ்மத் ஷுக்ரி மாட் அகிர் கூறினார்.

இரண்டு சிறுமிகளும் ஆண்டு ஒன்று மற்றும் மூன்றாம் ஆண்டு படிக்கிறார்கள் என்றும், செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 26) மூத்த பெண்ணின் ஆசிரியர் ஒருவர் தனது மாணவி துஷ்பிரயோகத்திற்கு ஆளானதாக சந்தேகித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

காலை 10.15 மணிக்கு (செவ்வாய்கிழமை), பாதிக்கப்பட்ட ஆசிரியரின் இரு கன்னங்களிலும் காயங்கள் இருப்பதைக் கண்டார். மேலும் அவரிடம் கேட்டபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மாற்றாந்தாய் அடித்ததாகக் கூறினார் என்று ACP அகமது சுக்ரி கூறினார்.

ஆசிரியர் இந்த விஷயத்தை மாணவர் ஆலோசகர் மற்றும் பள்ளி நிர்வாகத்திடம் புகாரளித்தார். அதற்கு முன் அடுத்த நடவடிக்கைக்காக அலோர் ஸ்டார் சமூக நலத் துறைக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டார் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 28) ஒரு அறிக்கையில் மேலும் கூறினார்.

புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 27) அலூர் செட்டார் காவல் நிலையத்தில் போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்வதற்கு முன்பு துறை ஊழியர்கள் பள்ளிக்குச் சென்றதாக ஏசிபி அகமது சுக்ரி கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணையும் அதே பள்ளியைச் சேர்ந்த அவரது சகோதரியையும் திணைக்களம் அறிக்கை செய்யும் போது அழைத்து வந்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

முதற்கட்ட புகார்களைப் பெற்ற ஆசிரியர்கள் மற்றும் துறை அதிகாரிகளின் வாக்குமூலங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இரு உடன்பிறப்புகளுடனான நேர்காணல்களில் அவர்கள் மாற்றாந்தந்தையால் தாக்கப்பட்டது தெரியவந்தது என்று ACP அகமது சுக்ரி கூறினார்.

இரு சகோதரிகளும் இங்குள்ள சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு மருத்துவ பரிசோதனைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக அவர் கூறினார். மூன்றாம் ஆண்டு மாணவிக்கு தலையில் காயங்கள், இரண்டு கன்னங்களிலும் வீக்கம் மற்றும் காயங்கள் ஏற்பட்டன. அதே போல் அவளது மாற்றாந்தாய் உதைத்ததன் விளைவாக அவள் முதுகில் காயங்கள் ஏற்பட்டன. ஒரு வருடத்தில் பாதிக்கப்பட்டவரின் நெற்றியில் பழைய தழும்புகள் இருந்தன என்று அவர் கூறினார்.

இரு சகோதரிகளையும் பரிசோதித்த மருத்துவ அதிகாரி, அடித்ததன் விளைவாக ஏற்பட்ட காயங்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தியதாகவும், அவர்கள் தற்போது மேலதிக கண்காணிப்புக்காக ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும்  அஹ்மத் சுக்ரி கூறினார். இந்த வழக்கு குழந்தைகள் சட்டம் 2001 பிரிவு 31 (1) (a) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here