தப்பியோடிய 61 ரோஹிங்கியாக்களின் அடையாளங்கள் வெளியிடப்படும்; போலீசார் தகவல்

கெடா, பண்டார் பாரு  சுங்கை பாக்காப் குடியேற்ற தடுப்புக் கிடங்கில் இருந்து ஏப்ரல் 20 தப்பிய மீதமுள்ள 61 ரோஹிங்கியா கைதிகளின் பெயர்கள் மற்றும் புகைப்படங்களை அன்று காவல்துறை வெளியிடும்.

கெடா காவல்துறைத் தலைவர் வான் ஹசன் வான் அஹ்மட் கூறுகையில், எஞ்சியிருக்கும் கைதிகளின் பெயர்கள் மற்றும் புகைப்படங்களைத் தயாரித்து, விரைவில் அவர்களை பொதுமக்களுக்கு ஊடகங்கள் மூலம் தெரிவிக்கப்படும் என்று கூறினார்.

அவர்கள் தங்கள் பெயர்களை மாற்றிக்கொள்ளலாம், ஆனால் அவர்களின் புகைப்படங்கள் எங்களிடம் இருந்தால், அவர்கள் கோலாலம்பூர், சிலாங்கூர் அல்லது பிற மாநிலங்களில் கைது செய்யப்பட்டாலும் அவர்கள் தேடப்படும் கைதிகள் என்பதை நாங்கள் அறிவோம்என்று அவர் புக்கிட் காயு ஹித்தாம் பொது நடவடிக்கைப் படைக்குச் சென்ற பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அதிகாலை சம்பவத்தில், 528 கைதிகள் டிப்போவில் இருந்து தப்பிக்க முன் கலவரத்தில் ஈடுபட்டனர். அவர்களில் ஏழு பேர் KM169 இல் வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் குறுக்கே செல்ல முயன்றபோது வாகனங்களில் மோதி இறந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here