கல்லறைக்கு சென்று திரும்பியபோது காத்திருந்த அதிர்ச்சி; கார் கண்ணாடி உடைத்து பொருட்கள் கொள்ளை

கிள்ளான்,Tanah Perkuburan Lipat Kajang,கல்லறைக்கு  சென்றபோது, ​​அடையாளம் தெரியாத நபர் ஒருவரால்  வாகனம் உடைக்கப்பட்டு வணிக வருமானம் திருடப்பட்டதால், முதியவர் ஒருவர் RM8,000 பணத்தை இழந்தார்.

இச்சம்பவத்தில், காலை 10 மணியளவில் 62 வயதான பாதிக்கப்பட்ட நபர் தனது மனைவி, குழந்தைகள் மற்றும் மருமகன் உள்ளிட்ட குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் குடும்ப உறுப்பினர்களின் கல்லறைகளைப் பார்வையிட மயானத்திற்குச் சென்றார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மருமகள், ஃபாத்தியா முகமட் 29, குடும்பம் கல்லறைக்குச் செல்வதற்காக இரண்டு வாகனங்களில் ஏறியதாகவும், அவர்களின் தாத்தாவின் கல்லறைக்குச் சென்றபோது, ​​​​அவரது கணவர் தங்கள் வாகனத்தின் அருகே ஒரு மனிதனைப் பார்த்ததாகவும் கூறினார். காரின் அருகே கணவர் வருவதைக் கண்டதும் மஞ்சள் நிற EX5 மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த நபர் தப்பியோடிவிட்டார். அப்போது எனது கணவர் அப்பாவின் காரின் ஓட்டுநரின் பக்கவாட்டில் இருந்த ஜன்னல் கண்ணாடி உடைக்கப்பட்டு பணம், அடையாள அட்டைகள், உரிமம் மற்றும் பிற ஆவணங்கள் அடங்கிய பை திருடப்பட்டிருப்பதை பார்த்தார்.

எங்களுடைய காரின் கதவும் திறக்க முயற்சி நடந்துள்ளது. எனினும் கணவனைப் பார்த்ததும் எதையும் எடுத்துச் செல்ல நேரமில்லை என்று இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். இந்த பணம் மாமனாரின் வியாபாரத்தில் இருந்து ஈட்டியது என்றும், பின்னர் வங்கிக்கு செல்ல திட்டமிட்டதால் கொண்டு வந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

ஆயிரக்கணக்கான ரிங்கிட்டை இழந்த பிறகு வருத்தமடைந்தாலும், குற்றவாளிகள் ஆக்ரோஷமாக செயல்படாததற்கு அவர்களும் அவர்களது குடும்பத்தினரும் நன்றியுள்ளவர்களாக இருப்பதாக அவர் கூறினார். கல்லறைக்கு செல்ல வேண்டுமானால், தனிமையாகவும் ஆபத்தான பகுதியாகவும் இருப்பதால், தனியாக வர வேண்டாம் என்பதை இது நமக்கு நினைவூட்டுவதாக உள்ளது என்று தாமான் ஸ்ரீ ஆண்டலாஸில் வசிக்கும் அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து காவல்துறையில் புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ளதாக ஃபாத்தியா கூறினார். முன்னதாக, ஃபத்தியா தனது மாமனாரின் கார் ஜன்னல் பகுதியில் உடைக்கப்பட்டதைக் காட்டும் சில காட்சிகளை ட்விட்டரில் பகிர்ந்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here