ஆபத்தான முறையில் கார் ஓட்டிய நபரை போலீசார் தேடுகின்றனர்

கோலாலம்பூர்: ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காகவும், குற்றமிழைத்ததற்காகவும் வெள்ளை நிற பெரோடுவா மைவியின் ஓட்டுநரை போலீஸார் தேடி வருகின்றனர். சமூக ஊடகங்களில் பரவிய சம்பவத்தின் வீடியோ மற்றும் வாகன ஓட்டி ஒருவர் நேற்று பதிவு செய்த புகாரைத் தொடர்ந்து இது அமைந்துள்ளது.

செந்துல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் பெஹ் எங் லாய் கூறுகையில், மைவி ஓட்டுநர் ஆபத்தான முறையில் வாகனத்தை ஓட்டிச் சென்றதாகவும், கெப்போங் தாமன் லாயாங்-லயாங் அருகே மத்திய சுற்றுச் சாலை 2 (எம்ஆர்ஆர்2) இல் சாலையில் ஜிக்-ஜாக்கிங் செய்வதாகவும் வாகன ஓட்டி புகார் கூறினார். முன்னால் சென்ற டிரைவர் பலமுறை பிரேக் போட்டதால், புகார்தாரர் மைவியை ஏறக்குறைய இடித்ததாக அவர் போலீசாரிடம் கூறினார்.

புகார்தாரர் அவரைப் பார்த்து ஹன் அடித்தபோது, ​​டிரைவர் நீண்ட குச்சியை அசைத்து ஏதோ கத்த ஆரம்பித்தார். புகார்தாரர் சந்தேக நபரைப் புறக்கணித்துவிட்டு வாகனம் ஓட்டுவதைத் தொடர்ந்தார். இருப்பினும், இந்த சம்பவம் அவரது பாதுகாப்பிற்காக அவரை கவலையடையச் செய்தது. எனவே அவர் காவல்துறையில் புகார் செய்ய முடிவு செய்தார்.

குற்றவியல் மிரட்டலுக்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் இந்த சம்பவம் விசாரிக்கப்படுகிறது, இது இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி அஹ்மத் சியோகோரை 012-76774731 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் அல்லது IPD செந்தூலின் செயல்பாட்டு அறையை 03-40482222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here