விமான தாமதம் குறித்து விசாரிப்பீர்

ஏர் ஆசியாவின் விமான தாமதங்கள் மற்றும் மறு திட்டமிடல் தொடர்பான சிக்கல்களில் அதிக முனைப்புடன் இருக்குமாறு போக்குவரத்து அமைச்சர் வீ கா சியோங் மற்றும் மலேசிய விமான ஆணையம் (மாவ்காம்) ஆகியோரை உள்நாட்டு வர்த்தக மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகம் வலியுறுத்தியுள்ளது.

அதன் அமைச்சர், அலெக்சாண்டர் நந்தா லிங்கி, விமானங்கள் மாற்றியமைக்கப்பட்ட பயணிகளிடமிருந்து ஏராளமான புகார்களைப் பெற்றதைத் தொடர்ந்து, அமைச்சகம் ஏர் ஆசியா நிர்வாகத்தை தொடர்பு கொண்டு விளக்கமளித்த பின்னர் இவ்வாறு கூறினார்.

விமானப் போக்குவரத்துத் துறை தொடர்பான விஷயங்கள் போக்குவரத்து அமைச்சகத்தின் (MOT) கீழ் இருந்தாலும், (உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகாரங்கள்) அமைச்சராக, வாடிக்கையாளர்களின் உரிமைகள் சம்பந்தப்பட்டிருந்தால் நான் தலையிடுவேன்.

எம்ஓடி மற்றும் மேவ்காம் இன்னும் முனைப்புடன் செயல்பட வேண்டும் மற்றும் (விமான தாமதம்) பிரச்சினையில் சிறந்த தீர்வைத் தேட முன்வர வேண்டும் என்று நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன் என்று அவர் டுவிட் செய்தார்.

நந்தா தனது அமைச்சகம் வெற்று வார்த்தைகளைக் கொடுக்காது. அல்லது நிரந்தர தீர்வாக இருக்கும்  என பொதுமக்களுக்கு உறுதியளித்தார். ஏர் ஆசியாவுக்கு அவர் எடுத்துரைத்த சிக்கல்களில், அசல் நேரத்தின் ஆறு மணி நேரத்திற்கும் மேலாக விமானப் பயண அட்டவணைகள் மற்றும் இழப்பீடு ஆகியவை அடங்கும்.

இந்தப் பிரச்சினை குறித்து 24 மணி நேரத்திற்குள் ஏர் ஆசியா முழு விளக்கத்தை அளிக்கும் என்று எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, பல்வேறு உள்நாட்டு இடங்களுக்கான விமான தாமதங்கள் கடந்த மாத இறுதியில் இருந்து நடந்ததாக அவர் குறிப்பிட்டிருந்தார்.

மே 8 அன்று, துவாரன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வில்பிரட் மேடியஸ் டாங்காவுக்கான  தனது விமானம் இரவு 8 மணி முதல் நள்ளிரவு 12.30 மணி வரை மாற்றியமைக்கப்பட்ட பின்னர் தனது விரக்தியை வெளிப்படுத்தினார்.

ஏர் ஆசியா இரண்டு பயணிகளிடம் மன்னிப்புக் கேட்ட இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு, ஒன்பது மணி நேரத்திற்குப் பிறகு விமானங்கள் மீண்டும் நேரம் மாற்றப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here