செய்தி தொகுப்பாளரை காயப்படுத்திய ஆடவர் மீது நாளை குற்றஞ்சாட்டப்படும்

திருட்டு வழக்கில் தொடர்புடையவர் என்று சந்தேகிக்கப்படும் சந்தேக நபர் மற்றும் இங்கு அருகிலுள்ள டமன்சரா பெர்டானாவில் டிவி3 செய்தி தொகுப்பாளரை காயப்படுத்தும் வரை இழுத்துச் சென்றதாக சந்தேகிக்கப்படும் சந்தேக நபர், நாளை நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்படுவார்.

பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதின் அப்துல் ஹமிட், சந்தேக நபர் மீது மட்டுமே குற்றம் சாட்டப்படும் என்றும், அவரது சகோதரி ஒரு அரசுத் தரப்பு சாட்சியாகப் பயன்படுத்தப்படுவார் என்றும் கூறினார்.

நாளை காலை 8.30 மணிக்கு பெட்டாலிங் ஜெயா மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஆண் சந்தேக நபரை குற்றஞ்சாட்டுமாறு காவல்துறைக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

ஜன்னாவின் கேமரா காட்சிகள் சந்தேக நபரை கைது செய்ய உதவியது. இன்று அவரைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”கொள்ளையின் விளைவாக கொள்ளையடித்ததற்காக தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 394 இன் படி வழக்கு விசாரணை நடத்தப்படும்” என்று அவர் கூறினார்.

மே 5 ஆம் தேதி டி.வி.3 செய்தி தொகுப்பாளர் கைருல் ரிசுவான் அஜிசான் 34, இங்குள்ள டமன்சாரா பெர்டானாவில் தனது கார் கண்ணாடியை உடைத்த ஒரு குற்றவாளியைத் துரத்த முயன்றபோது காயமடைந்து இழுத்துச் செல்லப்பட்ட வழக்கின் விசாரணையில் உதவ இரண்டு சகோதரர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன.

பெட்டாலிங் ஜெயாவின் துணைப் போலீஸ் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் கு மஷாரிமான் கு மஹ்மூத், சந்தேக நபர்கள் முறையே 31 மற்றும் 24 வயதுடைய உள்ளூர் ஆணும் பெண்ணும் சிலாங்கூரில் உள்ள புங்சாக் ஆலமில் ஒரு இடத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாகக் கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது.

அவர் கூறியபடி, சந்தேக நபர் குற்றத்திற்கு பயன்படுத்திய கார் உட்பட கொள்ளைச் சம்பவத்தின் விளைவாகக் கருதப்படும் வழக்குப் பொருட்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

 பிற்பகல் 3.40 இச்சம்பவத்தில், தப்பிச் சென்ற சந்தேக நபர் ஓட்டிச் சென்ற பேரொடுவா மைவியால் இழுத்துச் செல்லப்பட்டதன் விளைவாக காயமடைவதற்கு முன்னர் காரின் கண்ணாடியை உடைத்த குற்றவாளியை கைருல் ரிசுவான் துரத்த முயன்றார். இந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்டவரின் கை, வலது விரல் மற்றும் வலது முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here