விவாதத்திற்குப் பிறகு, அன்வாரை ‘தடயவியல் சாம்பியன்’ என்று நஜிப் வர்ணனை

சபுரா எனர்ஜி பிஎச்டி (SEB) மீது தடயவியல் தணிக்கை மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும் என்று பிகேஆர் தலைவர் கூறியதை அடுத்து, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிமுடன் நடந்த விவாதத்தைத் தொடர்ந்து, முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக் அவரை “தடயவியல் சாம்பியன்” என்று திட்டினார்.

கோலாலம்பூரில் உள்ள உலக வர்த்தக மையத்தில் (WTC) ஆற்றிய உரையில், நஜிப்  “அவர் (அன்வார்) ஒரு தடயவியல் சாம்பியன், நாங்கள் மக்கள் சாம்பியனாக இருக்கிறோம் என்று கூறினார்.

முன்னதாக, சுமார் 500 ஆதரவாளர்களின் “bossku” கோஷங்களுக்கு WTCக்கு வந்த நஜிப், 10,000 தொழிலாளர்களையும் 3,000 விற்பனையாளர்களையும் பாதிக்கும் என்பதால் SEB திவால்நிலையிலிருந்து காப்பாற்றப்பட வேண்டும் என்று பேசினார்.

இந்த பிரச்சினை தனித்தனியாக பிணை எடுப்பு பற்றியது அல்ல. ஆனால் தடயவியல் தணிக்கையை மேற்கொள்வது உட்பட சபுராவின் வீட்டை முதலில் ஒழுங்கமைக்க வேண்டும் என்று அன்வார் கூறினார்.

SEB இன் தலைவிதி குறித்து இரு தலைவர்களும் தங்கள் கருத்துக்களை வழங்குவதன் மூலம் தொடங்கிய விவாதம், பொருளாதாரம், நிர்வாகம் மற்றும் நாட்டின் முன்னோக்கி செல்லும் வழி உள்ளிட்ட தேசிய பிரச்சினைகளுக்கும் சென்றது.

WTC இல் நஜிப் ஆற்றிய உரையில், 90 நிமிட விவாதம், அம்னோ சரியான பாதையில் செல்கிறது என்பதையும், எதிர்கட்சிகளுடன் ஒப்பிடும்போது சிறந்த யோசனைகளைக் கொண்டுள்ளது என்பதையும் காட்ட அனுமதித்ததாகவும் கூறினார். கட்சி புத்ராஜெயாவை மீட்பதற்கான நேரம் இது என்றும் அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி, விவாதத்தின் போது நஜிப் எதிராளியை விட சிறப்பாக செயல்பட்டார் என்பது தெளிவாகிறது என்றார். நஜிப் உண்மைகளை, தரவுகளை முன்வைக்கிறார். சொல்லாட்சி அல்ல என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here