மாலில் உள்ள எஸ்கலேட்டரில் (மின்படிகட்டு) சிறுவனின் விரல்கள் சிக்கின

அலோர் ஸ்டாரில் உள்ள ஒரு ஷாப்பிங் மாலில் உள்ள எஸ்கலேட்டரில் (மின்படிகட்டு)  11 வயது சிறுவன் வலது கால்விரல் சிக்கிக் கொண்டதால், கிட்டத்தட்ட 30 நிமிடங்களுக்கு வலியை தாங்க வேண்டியிருந்தது.

மலேசியாவின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) கெடாவின் செயல்பாட்டு மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், மாலை 2.54 மணியளவில் வணிக வளாகத்தின் நிர்வாகத்திடமிருந்து தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

மொத்தம் ஏழு அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் சம்பவ இடத்திற்குச் சென்றனர். மீட்புப் பணிக்கு வணிக வளாகத்தின் பராமரிப்பு உதவியும் கிடைத்தது. மேலும் பாதிக்கப்பட்டவரின் சிக்கிய கால்விரல்களை அகற்ற சுமார் 15 நிமிடங்கள் ஆனது.

அவசர மருத்துவ மீட்பு சேவை (EMRS) மூலம் ஆரம்ப சிகிச்சை வழங்கப்பட்டது. மேலும் சிகிச்சைக்காக மால் நிர்வாகத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர் புத்ரா மருத்துவ மையத்திற்கு (PMC) கொண்டு செல்லப்படுவதற்கு முன்பு என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவ இடத்தில் இருந்த பெர்னாமா நிருபர்கள், சிறுவனின் அலறல் சத்தம் மற்றும் அழுகையை கேட்டனர். ஷாப்பிங் சென்டரின் இரண்டாவது மாடியில் அமைந்துள்ள எஸ்கலேட்டருக்கு விரைந்தனர்.

தீயணைப்பு படை வருவதற்கு முன்பு பராமரிப்பு குழு பாதிக்கப்பட்டவருக்கு உதவ முயன்றது. ஆனால் அந்த நேரத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர் வலியால் அழுது கத்தியதால் நான் அவர்களை நிறுத்தச் சொன்னேன். இன்னும் கடுமையான காயங்கள் இருக்கும் என்று நான் பயந்தேன்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் வந்தவுடன், பாதிக்கப்பட்டவரின் கால்விரலை அகற்ற முயற்சிக்கும்போது அவர்கள் அவரை அமைதிப்படுத்த முயன்றனர். சுமார் 15 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, அது வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டது மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் வலது கால் விரலில் சிறிய காயம் ஏற்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here