ஆலய கும்பாபிஷேகத்தில் சிலையின் துண்டு விழுந்து பெண் உயிரிழந்தார்

ஈப்போவில் இன்று நடைபெற்ற  இந்து கோவிலின் கும்பாபிஷேகத்தின் போது சிலையின் துண்டு விழுந்ததில் 53 வயது பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

இன்று காலை 9.50 மணியளவில் அருள்மிகு விசாலாட்சி சமேத காசி விஸ்வநாதர் கோவிலின் உச்சியில் இருந்து துண்டு விழுந்ததில் பெண்ணுக்கு தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹித் தெரிவித்தார்.

அந்தப் பெண் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ஆனால் அவசர சிகிச்சையின் போது இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மேலும் இரண்டு பெண்களுக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது.

இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ கிளிப், கோயில் மைதானம் வழிபாட்டாளர்களால் நிரம்பியிருப்பதையும், துண்டு விழுவதையும் காட்டுகிறது. இது சமூக ஊடகங்களில் பரவியது. இந்த வழக்கை திடீர் மரணம் என போலீசார் வகைப்படுத்தியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here