லிப்டில் வைத்து எனது மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த சந்தேக நபரை போலீசார் விடுவித்ததால் தாய் கவலை

கிரிஞ்சியில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் தனது 12 வயது மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகக் கூறப்படும் ஒரு நபர், மாற்றுத்திறனாளிகள் (OKU) அட்டை வைத்திருப்பவர் எனக் கண்டறியப்பட்டதால், அவர் காவல்துறையினரால் விடுவிக்கப்பட்டதை அடுத்து,  தனித்து வாழும் தாய் கவலையடைந்துள்ளார்.

நேற்று இடம்பெற்ற சம்பவமொன்றில் தனது மகளின் அந்தரங்க உறுப்பை லிப்ட்டுக்குள் தொட்ட சந்தேகநபர்,  30 வயதுடையவர் என கூறப்பட்டதையடுத்து, தற்போது தனது மகள் வெளியே செல்ல பயப்படுவதாக அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் தெரிவித்தார்.

தாம் உடனடியாக பந்தாய் காவல் நிலையத்தில் புகார் செய்ததாகவும், அதனைத் தொடர்ந்து சந்தேக நபர் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாகவும் தாய் தெரிவித்தார். ஆனால் அதற்குப் பிறகு என்ன நடந்தது எனக்கு திருப்தி அளிக்கவில்லை. அவர் தனது OKU அட்டையை வழங்கிய பிறகு அவர் விடுவிக்கப்பட்டார் என்று எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது, ”என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் தண்டனையில் இருந்து தப்பிக்க அனுமதிக்கக் கூடாது. அதிகாரிகள் அவரை அழைத்துச் செல்வார்கள் என்று நம்புகிறேன். அதே குடியிருப்பில் வசிக்கும் சந்தேக நபரை சந்திக்க நேரிடும் என்ற அச்சத்தில் எனது மகள் வெளியே செல்ல பயப்படுகிறாள். இந்த சம்பவத்தை நினைவு கூர்ந்த அவர், அருகில் உள்ள ஒரு கடையில் ஒரு பொருளை வாங்கிவிட்டு தனது மகள் வீட்டிற்கு சென்று கொண்டிருந்ததாக கூறினார்.

சந்தேக நபர் தரை தளத்தில் ஏறியபோது அவள் ஏற்கனவே லிப்டில் இருந்தாள். எட்டாவது மாடியில் லிப்ட் நின்றதும், வெளியே செல்வதற்கு முன் எனது மகளின் அந்தரங்க உறுப்பைத் தொட்டார் என்றார்.

சந்தேக நபர் OKU அட்டை வைத்திருப்பது உண்மையாக இருந்தால், அவரை மனநல காப்பகத்திற்கு அனுப்ப வேண்டும் அல்லது கண்காணிப்பில் வைக்க வேண்டும் என்று தாய் கூறினார். சந்தேக நபருடன் தொடர்புடைய இதுபோன்ற சம்பவங்கள் குறித்து தனது அயலவர்களும் புகார் அளித்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், கோலாலம்பூர் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் ஹபிபி மஜின்ஜி, சந்தேக நபரை போலீசார் விரைவில் மீண்டும் கைது செய்வார்கள் என்றார். பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் சந்தேக நபரிடம் இருந்து போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர். வாக்குமூலத்தின் அடிப்படையில் சந்தேகநபருக்கு மனநலம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. நாங்கள் நீதிமன்ற உத்தரவைப் பெற்ற பிறகு, சந்தேக நபரை பஹாகியா மருத்துவமனைக்கு (மனநல மருத்துவமனை) போலீசார் அழைத்துச் செல்வார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here