வயதோ19; உயரமோ 100 செ.மீ

புதுடெல்லி: இந்தியாவின் நஜாபூரைச் சேர்ந்த இந்தப் பெண்ணின் உடலமைப்பைப் பார்த்தால், நிச்சயமாக மக்கள் 6 வயதுக்கு குறைவான குழந்தை என்று நினைக்கிறார்கள். இருப்பினும், சுமார் 100 சென்டிமீட்டர் உயரம் கொண்ட அபோலி ஜரிட், உண்மையில் 19 வயதுடையவர்.

அபோலி ஒரு அரிய நோய், சிறுநீரக ரிக்கெட்ஸ் அல்லது நாள்பட்ட சிறுநீரகப் பிரச்சனைகளால் எலும்புக் குறைபாடு ஆகியவற்றால் கண்டறியப்பட்டார். அவர் சிறுநீர்ப்பை இல்லாமல் பிறந்தவர். அது எல்லா நேரத்திலும் டயப்பர்களை அணிய வேண்டியிருந்தது.

அவள் வயதாகும்போது, ​​​​அந்தப் பெண்ணின் எலும்புகள் வலுவிழந்தன. ஆனாலும்  அவர் பாடுவதற்கும் நடனமாடுவதற்கும் விரும்பினார். சவாலை எதிர்கொண்ட போதிலும், அவர் நம்பிக்கையுடனும் வாழ்க்கையைத் தொடர ஆர்வத்துடனும் இருப்பதாக  அபோலி கூறினார்.

இந்த நோய் மிகவும் அரிதானது.  நல்ல விஷயம் என்னவென்றால், நான் இன்னும் உயிர் பிழைத்திருக்கிறேன். பெரும்பாலானோரால் உயிர் வாழ முடியாது என்று அவர் கூறினார்.

அவரது அசாதாரண சூழ்நிலையால் அல்ல, அவரது திறமை மற்றும் அழகு காரணமாக மக்கள் அவரை அறிய விரும்புவதாக அவர் கூறினார். எல்லா வகையான திறமை சம்பந்தப்பட்ட நிகழ்ச்சிகளிலும் பங்கேற்பது உட்பட நான் செய்யும் அனைத்திற்கும் எனது குடும்பத்தினர் மிகவும் ஆதரவாக உள்ளனர்.

நான் ஒரு பாலிவுட் அல்லது ஹாலிவுட் பாடகர் அல்லது நடிகராக வேண்டும் என்று கனவு காண்கிறேன்.  நான் அதை அடைய முடியும் என்று நம்புகிறேன் என்று அவர் ஜாம் பிரஸ்ஸிடம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here