நீதிமன்ற மொழி பெயர்ப்பாளரைத் தாக்கிய சந்தேக நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்

மே 18 அன்று கிள்ளானில் ஒரு பெண்ணைத் தாக்கியதாக சந்தேகிக்கப்படும் வீடற்ற  ஆடவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். நேற்று மாலை 5 மணியளவில் பண்டாரு பாரு கிள்ளானில் கைது செய்யப்பட்ட சந்தேகநபர், போதைப்பொருள் பயன்பாடு உட்பட 16 குற்றப் பதிவுகள் உள்ளதாக வடக்கு கிள்ளான் காவல்துறைத் தலைவர் விஜய ராவ் சமச்சுலு தெரிவித்தார்.

Utusan Malaysia இன் கூற்றுப்படி சந்தேக நபர், தனது 40 வயதில், போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்துள்ளார் மற்றும் கொள்ளை முயற்சிக்காக விசாரிக்கப்பட்டார்.

அந்த நபர் நீதிமன்ற மொழிபெயர்ப்பாளரான ஃபுசா நோர்டினைத் தாக்கி, அவரது மூக்கை உடைத்து, முகம், கன்னம் மற்றும் நெற்றியில் காயம் ஏற்படுத்தியதாக நம்பப்படுகிறது. வலது கண்ணில் ரத்தம் கசிந்ததால், ஐந்து தையல் போட வேண்டியதாயிற்று.

அவள் காரில் இருந்து இறங்கியவுடன், சந்தேக நபர் எங்கிருந்தோ வெளியே வந்து அவளை பின்னால் இருந்து உதைத்தார்  என்று அவரது கணவர் ஹெமி முகமது கடந்த வாரம் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் கீழே விழுந்ததும். அவள் கையிலிருந்து போனைப் பிடுங்கி, அவளது தலையில் பலமுறை தாக்கியள்ளான். என் மனைவி அவரை உதைத்துவிட்டு உதவிக்காக ஒரு மால் நோக்கி ஓடிவிட்டார். சந்தேக நபர் “இது போன்று நடந்து கொண்டது” இது முதல் முறையல்ல என்று ஹெமி கூறினார்.  அந்த நபர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவராக கருதப்பட்டதால் ” தண்டனையில் இருந்து” தப்பித்துவிடுவார் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here