பேராக் முன்னாள் தடகள குரு சுப்பையா ராமலிங்கத்தின் குடும்பத்திற்கு மாமன்னர் தம்பதியர் இரங்கல்

மாமன்னர் சுல்தான் அப்துல்லா சுல்தான் அகமது ஷா மற்றும் ராஜா பெர்மைசூரி அகோங், துங்கு அசிசா அமினா மைமுனா இஸ்கந்தரியா ஆகியோர் ஞாயிற்றுக்கிழமை இறந்த பேராக் முன்னாள் தடகள குரு சுப்பையா ராமலிங்கத்தின் குடும்பத்தினருக்கு இரங்கல் தெரிவித்துள்ளனர்.

இஸ்தானா நெகாரா இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கையில், அரச தம்பதியினர் சுப்பையாவின் மறைவு குறித்து வருத்தம் தெரிவித்தனர் மற்றும் இந்த துயரத்தின் போது அவரது குடும்பத்தினர் பொறுமையாகவும் வலுவாகவும் இருப்பார்கள் என்று நம்புவதாகக் கூறினர்.

இறந்தவரின் அர்ப்பணிப்பு, சேவை மற்றும் நாட்டிற்கான தியாகத்தை அவர்களின் மாண்புமிகுகள் பெரிதும் பாராட்டுகின்றன. மேலும் அவரது மறைவு நாட்டின் தடகளத்திற்கு ஒரு பெரிய இழப்பு என்று விவரித்தார்.

சுப்பையா தனது 94வது வயதில் பக்கவாதத்தால் பாதிக்கப்பட்ட இரண்டு வாரங்களுக்குப் பிறகு ஈப்போவில் உள்ள பிசியோ மையத்தில்  இறந்தார்.

அவர் தன்னலமின்றி தடகளத்திற்கு சேவை செய்தபோது, ​​விளையாட்டிற்கான அவரது வாழ்நாள் முழுவதும் அர்ப்பணிப்பு கவனிக்கப்படவில்லை.

ஏப்ரல் மாதம் ஒரு நேர்காணலில், சுப்பையா எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்: “தடகளத்திற்கான எனது சேவைகளை அங்கீகரிக்கும் வகையில் தேசம் எனக்காக என்ன செய்தது? என்னுடன் எனது விளையாட்டுப் பயணத்தை பலர் ரசித்தார்கள். ஆனால் நீங்கள் நன்றி மற்றும் நினைவுகூரப்படும்போதுதான் மிகவும் இனிமையான விஷயம். தடகள வட்டத்தில் உள்ள தனது நண்பர்களை தவறவிட்டதாகவும் கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here