செம்பனம்பழம் திருட்டு தொடர்பில் முகமட் சுல்கிஃப்லி ஷஹாரி என்பவரை போலீஸ் தேடுகிறது

ஜெம்போல், மே 26 :

மே 21 அன்று, இங்குள்ள ஃபெல்டா ராஜா அலியாஸ் 5 ஆயில் செம்பனைத் தோட்டத்தில் செம்பனம்பழங்கள் திருடப்பட்டது தொடர்பான விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக, 36 வயதான முகமட் சுல்கிஃப்லி ஷஹாரி என்ற நபரைக் கண்டுபிடிக்க பொதுமக்களின் உதவியை போலீசார் கோருகின்றனர்.

ஜெம்போல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ஹூ சாங் ஹூக் கூறுகையில், அந்த நபர் இங்குள்ள பண்டார் ஸ்ரீ ஜெம்போல், ஃபெல்டா ராஜா அலியாஸ் 4 இல் தனது கடைசி முகவரியை கொண்டுள்ளார் மற்றும் அவர் ‘Angah Pendek’ என்று அழைக்கப்படுகிறார்.

“இந்த நபர் பற்றி தகவல் உள்ளவர்கள் விசாரணை அதிகாரி, இன்ஸ்பெக்டர் முகமட் ரசீப் கரீம் 013-9961566 என்பவரை தொடர்பு கொள்ளலாம். அல்லது ஜெம்போல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு 06-4582222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளவும்” என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here