தீ விபத்தில் 10 வயது சிறுமிக்கும் 53 வயது நபருக்கும் காயம்

கோத்த கினபாலுவில் வியாழன் (மே 26) காலை, கோத்தா கினபாதாங்கான் கம்போங் ஜெயா பாருவில் இரண்டு வீடுகள் எரிந்த தீ விபத்தில் 10 வயது சிறுமி உட்பட இருவர் தீக்காயம் அடைந்தனர். சிறுமியின் கைகள் மற்றும் கால்களில் தீக்காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ள நிலையில் 53 வயதுடைய நபருக்கு முதுகு மற்றும் பாதங்களில் தீக்காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன.

தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், கோத்த கினபாதாங்கானில் இருந்து குழுவினர் வருவதற்கு முன்பே, பாதிக்கப்பட்ட இருவரையும் பொதுமக்கள் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். காலை 7.53 மணிக்கு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது மற்றும் தீயணைப்பு வீரர்கள் 8.36 மணிக்கு தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்து அருகில் உள்ள நான்கு வீடுகளுக்கு பரவாமல் தடுத்து நிறுத்தினர்.

தீ விபத்தில் இருந்து ஒரு பூனையும் மீட்கப்பட்டது. இருப்பினும், இரண்டு வீடுகளும் 100% அழிக்கப்பட்டன. காலை 10.11 மணிக்கு பணி முடிந்தது என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here