பள்ளி பேருந்தில் சிக்கி 16 மாத குழந்தை பலி

சிப்பாங் பண்டார் பாரு சலாக் திங்கி, தாமான் அங்கேரிக் என்ற இடத்தில் பள்ளிப் பேருந்து மோதியதில் 16 மாத பெண் குழந்தை உயிரிழந்தது.

Sepang OCPD Asst Comm Wan Kamarul Azran Wan Yusof கூறுகையில், நேற்று மதியம் 12.15 சம்பவத்தில் பஸ்ஸில் ஏறுவதற்காக வீட்டிலிருந்து வெளியே வந்த தனது சகோதரியின் பின்னால் குறுநடை போடும் குழந்தை ஓடிக்கொண்டிருந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்டவர் பஸ்ஸில் ஏறுவதற்குப் பின்னால் வந்ததை அவரது சகோதரி அறிந்திருக்கவில்லை… பஸ் புறப்பட்டபோது அவள் பஸ்சின் அடியில் காணப்பட்டாள்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் 13 வயது சகோதரி, தலையிலும் உடலின் பல பாகங்களிலும் பலத்த காயம் அடைந்த குழந்தையைக் கண்டறிவதற்காக பேருந்தில் இருந்து கீழே இறங்கினார் என்று அவர் வியாழன் இரவு ஒரு அறிக்கையில் சுருக்கமாக கூறினார்.

சிப்பாங், சாலாக் சுகாதார கிளினிங்கிற்கு வந்தபோது குழந்தை இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார், மேலும் உடல் புத்ராஜெயா மருத்துவமனைக்கு பிரேத பரிசோதனைக்காக அனுப்பப்பட்டது. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here