ஜூலை 1 முதல் டிசம்பர் 31 வரையிலான KTM ETS, இன்டர்சிட்டி பயணங்களுக்கான டிக்கெட்டுகள் இன்று முதல் விற்கப்படும்

கோலாலம்பூர்: KTM எலக்ட்ரிக் ரயில் சேவை (ETS) மற்றும் இன்டர்சிட்டி பயணத்திற்கான டிக்கெட்டுகள் ஜூலை 1 முதல் டிசம்பர் 31, 2022 வரையிலான கால அட்டவணையின் அடிப்படையில் வெள்ளிக்கிழமை (மே 27) முதல் விற்பனைக்கு வரும்.

ETS சேவைகள் 32 சேவைகளுடன் செயல்படும் என Keretapi Tanah Melayu Berhad  (KTMB) தெரிவித்துள்ளது: KL சென்ட்ரல்-பட்டர்வொர்த் வழித்தடத்திற்கு 10 சேவைகள், KL சென்ட்ரல்-ஈப்போ வழித்தடத்திற்கு 10, KL சென்ட்ரல்-பாடாங் பெசார் வழித்தடத்திற்கு எட்டு மற்றும் தலா இரண்டு சேவைகள். Gemas-Butterworth மற்றும் Gemas-Padang Besar ஆகிய பாதைகளுக்கான டிக்கெட்டுகளை வாங்கலாம்.

KTM இன்டர்சிட்டி சேவையானது இரண்டு Ekspres Timuran, ஆறு Ekspres Selatan மற்றும் 14 Shuttle Timuran ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய 22 சேவைகளுடன் செயல்படுகிறது.

ஜூலை 1 முதல், Ekspres Rakyat Timuran ஜோகூர் பாரு சென்ட்ரல் ஸ்டேஷனிலிருந்து தும்பாட் ஸ்டேஷன் வரை மீண்டும் செயல்படும். இதில் ஜோகூர் பாரு சென்ட்ரல் ஸ்டேஷனிலிருந்து கெமாஸ் ஸ்டேஷன் வரை செயல்படும் எக்ஸ்பிரஸ் செலாடன் சேவையும் அடங்கும் என்று KTMB வியாழக்கிழமை (மே 26) இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

ஏனென்றால், கெம்பாஸ் பாரு முதல் ஜோகூர் பாரு சென்ட்ரல் வழித்தடத்திற்கான செயல்பாடு, கெமாஸ் ஜோகூர் சென்ட்ரல் மின்மயமாக்கப்பட்ட இரட்டைப் பாதைத் திட்டத்தை மேம்படுத்தும் பணிக்காக கடந்த ஆண்டு நவம்பர் 23ஆம் தேதி நிறுத்தப்பட்டது.

ஹரி ராயா ஹாஜியைக் கொண்டாடுபவர்கள், பள்ளி விடுமுறைகள் மற்றும் விடுமுறை நாட்களை பொதுமக்கள் முன்கூட்டியே திட்டமிடுவதற்கு ஆறு மாத காலத்திற்கான டிக்கெட் விற்பனை தொடங்கியிருக்கிறது  என்று KTMB குழுமத்தின் தலைமை செயல் அதிகாரி முகமட் ராணி ஹிஷாம் சம்சுடின் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

நாட்டின் எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, இந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் சுற்றுலாப் பயணிகளின் வருகை அதிகரிக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாகவும், மலிவான கட்டணங்களை அனுபவிக்கவும், இருக்கைகளைத் தேர்வு செய்யவும் பயணிகள் உடனடியாக டிக்கெட்டுகளை வாங்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

இதற்கிடையில், KTMB வாடிக்கையாளர்கள் நவம்பர் 30 வரையிலான பயணத்திற்கு “CUTIKERETAPI2” என்ற விளம்பரக் குறியீட்டைப் பயன்படுத்தி RM15 தள்ளுபடியைப் பெறலாம். மேலும் பெரியவர்கள் அல்லது குழந்தைகளுக்கான டிக்கெட்டுகளை வாங்க, KMKTMB22 என்ற விளம்பரக் குறியீட்டைப் பயன்படுத்தி மலேசிய குடும்பம் பேக்கேஜ் மூலம் 25% குழு பயணத் தள்ளுபடியையும் பெறலாம்.

KTMB மொபைல் பயன்பாடு (KITS/KTMB MobTicket ஆப்) அல்லது KTMB இணையதளம் மூலம் டிக்கெட்டுகளை வாங்கலாம். KTMB அழைப்பு மையத்தை 03-2267 1200 என்ற எண்ணில் தொடர்புகொள்வதன் மூலம் கூடுதல் தகவல்களைப் பெறலாம் அல்லது KTMB இன் அதிகாரப்பூர்வ புதிய மீடியா சேனல் மற்றும் www.ktmb.com.my என்ற இணையதளம் வாயிலாகவும் விவரங்களை பெறலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here