இரு குழந்தைகளை துன்புறுத்தியதாக நம்பப்படும் தாய், பாட்டிக்கு 4 நாட்கள் தடுப்பு காவல்

ஜார்ஜ் டவுனில் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக  கூறப்படும் இரண்டு குழந்தைகளின் தாய் மற்றும் பாட்டி நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று ஜார்ஜ் டவுன் OCPD உதவி ஆணையர் சோஃபியன் சாண்டோங் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, உடல் மற்றும் முகத்தில் காயங்களுடன் இரண்டு குழந்தைகளும் இங்குள்ள ரைபிள் ரேஞ்ச் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் உள்ள ஒரு பிரிவிலிருந்து போலீசாரால் மீட்கப்பட்டனர்.

ஐந்து வயது சிறுமியும் மூன்று வயது ஆண் குழந்தையும் சிகிச்சைக்காக பினாங்கு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளனர். குழந்தைகளின் தாய் 28, மற்றும் பாட்டி, 52, சந்தேகத்திற்குரிய துன்புறுத்தல் தொடர்பான விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

வெள்ளிக்கிழமை (மே 27), ஜார்ஜ் டவுன் மாவட்டத் தலைமையகத்திலிருந்து ஒரு போலீஸ் குழு காலை 8 மணிக்கு போலீஸ் புகாரைப் பெற்ற பிறகு 11.15 மணிக்கு பிரிவுக்கு சென்றதாக அவர் கூறினார்.

இரண்டு குழந்தைகளின் படங்களை சமூக ஊடகங்களில் பார்த்ததாகவும், அவர்கள் முகத்தில் காயங்களுடன் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டவர்களாக இருக்கலாம் என்று நம்புவதாகவும் புகார்தாரர் கூறினார். அப்போது குழந்தைகள் ஒரு கடையில் சாப்பிட்டுக் கொண்டிருந்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

குழந்தைச் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் போலீசார் இந்த வழக்கை விசாரிப்பார்கள். இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, RM20,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும் என்று ACP சோஃபியன் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here