போதைப்பொருள் கடத்தல் வழக்கில் சிங்கப்பூர் நீதிமன்றத்தால் விடுவிக்கப்பட்ட இருவரில் ஒருவர் ராமதாஸ் என்ற மலேசியராவார்

சிங்கப்பூர்: போதைப்பொருள் கடத்தல் வழக்கில் முதலில் தண்டிக்கப்பட்ட இருவர், அவர்களில் ஒருவர் மலேசியர், சிங்கப்பூர் மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றத்தால்  விடுவிக்கப்பட்டனர். தலைமை நீதிபதி சுந்தரேஷ் மேனன் தலைமையிலான மூன்று நீதிபதிகள் கொண்ட குழு, சிங்கப்பூரியரான ராஜ் குமார் ஐயாச்சாமி 40, அவரது தண்டனை மற்றும் கட்டாய மரண தண்டனைக்கு எதிரான மேல்முறையீட்டை இன்று அனுமதித்ததாக ஸ்ட்ரெய்ட்ஸ் டைம்ஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

41 வயதான மலேசியர் ராமதாஸ் பொன்னுசாமியின் தண்டனை மற்றும் ஆயுள் தண்டனை மற்றும் 15 பிரம்படியை எதிர்த்து மேல்முறையீடு செய்ததை நீதிமன்றம் அனுமதித்ததாக அந்த அறிக்கை கூறியது.  1.875 கிலோ கிராமிற்கு குறையாத கஞ்சா பொட்டலத்தை வைத்திருந்ததாக இருவர் மீது குற்றம் சுமத்தப்பட்டுள்ளது.

ராமதாஸின் வழக்கறிஞர் யூஜின் துரைசிங்கம் கூறுகையில் ராமதாஸ் பொன்னுசாமியின் நுழைவுச் சீட்டு காலாவதியாகிவிட்டதால், அவரது கட்சிகாரருக்கு தற்காலிக அனுமதிச் சீட்டை குடிவரவு அதிகாரிகளால் ஏற்பாடு செய்ய வேண்டியிருக்கும் என்று அறிக்கை கூறியது. அவர்கள் வழங்கும் பாஸ் காலாவதியாகும் முன் அவர் சிங்கப்பூரை விட்டு வெளியேற வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here