வாகன விபத்தில் ஆடவர் படுகாயம்; மேலும் 3 பேருக்கு லேசான காயம்

செத்தியா ஆலம் அருகே சாலைத் தடுப்பு சுவரில் சனிக்கிழமை (மே 28) வாகனம் மோதியதில் ஒரு பெண் பலத்த காயமடைந்தார். மேலும் மூன்று பயணிகள் லேசான காயங்களுக்கு ஆளாகினர்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைத் தலைவர் நோரஸாம் காமிஸ், விபத்து குறித்து திணைக்களத்திற்கு காலை 11.15 மணியளவில் ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது என்றும், கோத்தா அங்கேரிக் நிலையத்தில் இருந்து ஆறு தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் சினார் ஹரியான் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

24 வயது பெண் ஓட்டிச் சென்ற பெரோடுவா பேஸ்சா சாலைத் தடுப்பில் மோதியதில் 27 வயது இளைஞன் காரிலிருந்து வெளியே தூக்கி எறியப்பட்டான்.விபத்து நடந்தபோது நான்கு பேர் காரில் இருந்தனர். ஓட்டுநர் மற்றும் இரண்டு பயணிகளுக்கு சிறிய காயங்கள் மட்டுமே ஏற்பட்டன, மேலும் அவர்கள் தாங்களாகவே வாகனத்தை விட்டு வெளியேற முடிந்தது.

காரிலிருந்து தூக்கி எறியப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர், குழு வந்தபோது அரை மயக்கத்தில் இருந்தார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட அனைவருக்கும் சுகாதார அமைச்சின் மருத்துவக் குழுவால் தெங்கு ரஹிமா கிள்ளான் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு சம்பவ இடத்திலேயே ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here