மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் அரசு ஊழியர் பலி; கோம்பாக்கில் சம்பவம்

கோம்பாக், ஜூன் 4 :

நேற்று ஜாலான் சுங்கை துவா-உலு யாம் என்ற இடத்தில், பாத்தாங் கலி திசையிலிருந்து சுங்கை துவா நோக்கிச் செல்லும் சாலையில், அவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் சறுக்கியத்தில், சாலை ஓரத்தில் வீசப்பட்ட அரசு ஊழியர் ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

காலை 7.50 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், 29 வயதுடைய முகமட் சாபிக் ஃபர்ஹான் முகமட் சுஃபி, என்ற அரசு ஊழியரே தலையில் பலத்த காயம் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளார்.

கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை ஆணையர் ஜைனல் முகமட் முகமட் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் கோலாலம்பூரில் உள்ள பணியிடத்தை நோக்கி பாத்தாங்கலி திசையில் இருந்து தனியாக ஹோண்டா வேவ் மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிச் சென்றது ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

“அவர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தவுடன், பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது, இதனால் அவர் கீழே விழுந்து, சாலையோரத்தில் தூக்கி எறியப்பட்டார்.

“விபத்தின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டது, சம்பவ இடத்தில் இருந்த செலாயாங் மருத்துவமனையின் மருத்துவக் குழுவினர் இறந்துவிட்டதாக அறிவித்தனர்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக செலாயாங் மருத்துவமனை தடயவியல் மருத்துவத் துறைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக ஜைனல் மேலும் கூறினார்.

“விபத்தின் விளைவாக பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் இடது பக்க முன் மற்றும் பின்பகுதியில் சேதமடைந்தது.

“இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

“சம்பவம் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள், போக்குவரத்து புலனாய்வு அதிகாரி, ஆய்வாளர் முகமட் ஷைபுதீன் முகமட் நோர்டியை 0176645812 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here