நிறுத்தப்பட்டிருந்த MPV மீது மோதியதில் உடல்பேறு குறைந்த மோட்டார் சைக்கிளோட்டி பலி

சுங்கைப் பட்டாணியில் இன்று காலை 11 மணியளவில் வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் கிலோமீட்டர் 85.1 இல் (வடக்கு) அவசரப் பாதையில் நின்று கொண்டிருந்த பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி) மீது மோதியதில் உடல்பேறு கொண்ட மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் உயிரிழந்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட முஹம்மது ஃபைசோல் அசாஹர் 23, ஒரு PwD (ஊனமுற்ற நபர்) பார்வையற்ற கார்டு வைத்திருப்பவர், அவரது இடது கண்ணில் மட்டுமே பார்வை கொண்டிருந்தார். அவர் தலையில் பலத்த காயங்களால் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார் என்று கோலாமுடா காவல்துறை மாவட்டத் தலைவர் ஏசிபி ஜைதி சே ஹாசன் கூறினார்.

இரண்டு துறவிகள் உட்பட மூன்று பேரை ஏற்றிச் சென்ற Honda Stream MPV, வாகனத்தின் ரேடியேட்டர் பிரச்சனையால் அவசரப் பாதையில் நின்றது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

ஹோண்டா வேவ் மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த பாதிக்கப்பட்டவர், அதே திசையில் (எம்பிவி) சென்று கொண்டிருந்தார். மேலும் எம்பிவியின் பின்புறத்தில் மோதியதைத் தவிர்க்க முடியவில்லை. சம்பவ இடத்திலேயே பாதிக்கப்பட்ட நபர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த விபத்தில் எம்பிவியின் ஓட்டுநர்கள் மற்றும் துறவிகள் காயமடையவில்லை என ஜைடி கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனை மற்றும் கோவிட் -19 ஸ்கிரீனிங் சோதனைக்காக இங்குள்ள மருத்துவமனை சுல்தான் அப்துல் ஹலிமின் (HSAH) தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டது. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here