உடல்பேறு குறைந்த 14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக மாற்றாந்தந்தை மற்றும் வெளிநாட்டு ஆடவர் கைது

சிபு, ஜூலாவில் 14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகக் கூறப்படும் இரண்டு ஆண்கள், அவர்களில் ஒருவர் வெளிநாட்டவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். ஜுலாவ் OCPD துணைத் துணைத் தலைவர் ஆண்டம் சுலின் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயார், உடல்பேறு குறைந்த தனது மகளை இரண்டு ஆண்கள் பாலியல் பலாத்காரம் செய்து பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகக் கூறி, ஜூன் 5 ஆம் தேதி காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

ஜூன் 4ஆம் தேதி மாலை 6.45 மணியளவில் இந்தக் குற்றம் நடந்தது. சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் வெளிநாட்டவர் எனவும் மற்றவர் பாதிக்கப்பட்டவரின் மாற்றாந்தந்தை எனவும் அந்த பெண் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயார் அளித்த புகாரின் பேரில் 50 வயதுடைய இரண்டு சந்தேக நபர்களை நாங்கள் ஒரே நாளில் கைது செய்தோம்  என்று அவர் கூறினார். போலீஸ் லாக்-அப்பில் சந்தேகத்திற்குரிய இருவரையும் ஏழு நாள் காவலில் வைக்க சரிகேய் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் ஒப்புதல் அளித்ததாக டிஎஸ்பி ஆண்டம் கூறினார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 376 மற்றும் 376பி பிரிவுகளின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 376 இன் கீழ் குற்றத்திற்கு ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு குறையாத மற்றும் 20 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும். அதே நேரத்தில் பிரிவு 376B ஆறு ஆண்டுகளுக்கு குறையாத ஆனால் 20 ஆண்டுகளுக்கு மேல் சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் சவுக்கால் அடிப்பதற்கும் வழங்குகிறது. .

குழந்தைகளுக்கு எதிரான எந்தவொரு குற்றத்தையும் செய்யும் எவருடனும் நாங்கள் சமரசம் செய்து கொள்ள மாட்டோம். கற்பழிப்பு மற்றும் பாலியல் வன்கொடுமை வழக்குகளை திறம்பட சமாளிக்க சமூகம் எங்களுடன் பொறுப்புடன் செயல்படும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று டிஎஸ்பி ஆண்டம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here