2 பா.ஜ.க நிர்வாகிகள் முகமது நபிகளை புண்படுத்தும் வகையில் பேசியதற்காக கண்டிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்கிறார் இந்திய தூதர்

முகமது நபிக்கு எதிராக தரக்குறைவான கருத்துக்கள் மற்றும் ட்வீட்களை வெளியிட்டவர்களை தனது அரசாங்கம் கண்டித்துள்ளதாக இந்திய உயர் தூதர் பொதுமக்களுக்கு உறுதியளித்துள்ளது. இச்சம்பவம் தொடர்பாக இந்தியத் தூதுவர் நேற்று வெளிவிவகார அமைச்சினால் புத்ராஜெயாவுக்கு வரவழைக்கப்பட்டதை அடுத்து இது இடம்பெற்றுள்ளது.

எந்தவிதத்திலும் இந்திய அரசாங்கத்தின் கருத்துகளைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தாத, புண்படுத்தும் ட்வீட்கள் மற்றும் கருத்துக்கள் இல்லை என்று உயர் ஆணையர் தெரிவித்தார். இழிவான ட்வீட் மற்றும் கருத்துகளை தெரிவித்தவர்களுக்கு எதிராக சம்பந்தப்பட்ட தரப்பால் ஏற்கனவே வலுவான நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்று உயர் ஸ்தானிகராலயம் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இஸ்லாம் மற்றும் நபிகள் நாயகம் குறித்து அவதூறான கருத்துக்களை தெரிவித்த பாரதிய ஜனதா கட்சி (பாஜக) இரண்டு நிர்வாகிகள் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளனர் அல்லது வெளியேற்றப்பட்டுள்ளனர். ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் , ஓமன், இந்தோனேசியா, ஜோர்டான், ஈராக், மாலத்தீவுகள், பஹ்ரைன், துருக்கியே மற்றும் மலேசியா உள்ளிட்ட முஸ்லிம் உலகில் இருந்து இந்திய அரசாங்கம் வலுவான பின்னடைவை எதிர்கொண்டது.

ஈராக் நாடாளுமன்றக் குழு ஒரு அறிக்கையில், “இஸ்லாமுக்கு எதிரான அவமானங்கள் தீவிரமான விளைவுகளை ஏற்படுத்தும். அதைக் கட்டுப்படுத்தாவிட்டால், அமைதியான சகவாழ்வுக்கு கற்பனை செய்ய முடியாத விளைவுகளை ஏற்படுத்தும் அத்துடன் மக்களிடையே மோதல்கள் மற்றும் பதட்டங்களை அதிகரிக்கும் என்று கூறியது.

குவைத், கத்தார், ஈரான், சவூதி அரேபியா மற்றும் பாகிஸ்தான் ஆகியவை ஆத்திரமூட்டும் கருத்துகளுக்கு எதிராக முறையான எதிர்ப்புகளை முதலில் தெரிவித்தன. பணக்கார அரபு வளைகுடா பகுதியில் இந்திய தயாரிப்புகளை புறக்கணிக்க அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here