ரொக்கமில்லா பணபரிவர்த்தனை ஜூலை 1 ஆம் தேதி தொடங்குகிறது

நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து 54 கணினிமயமாக்கப்பட்ட வாகன ஆய்வு மையங்களும் (புஷ்பகம்) ஜூலை 1 முதல் அனைத்து வகையான வாகன சோதனைகளுக்கும் முழுமையாக பணமில்லா கட்டண பரிவர்த்தனைக்கு மாறும்.

புஷ்பகம் தலைமை செயல் அதிகாரி ஷுகோர் இஸ்மாயில் கூறுகையில், ரொக்கமில்லா பரிவர்த்தனைகளுக்கு மாறுவது நேரத்தை மிச்சப்படுத்துவதாகவும், அதே போல் பாதுகாப்பானது மற்றும் ஏஜென்சியின் விவகாரங்களை முழுமையாக டிஜிட்டல் மயமாக்க வேண்டும் என்ற புஷ்பகத்தின் விருப்பத்திற்கு ஏற்பவும் பார்க்கப்படுகிறது.

இ-வாலட், டெபிட் கார்டு அல்லது கிரெடிட் கார்டு மூலம் வாடிக்கையாளர்கள் ஆன்லைனில் பணம் செலுத்தலாம் என்றார். இந்த பணமில்லா பரிவர்த்தனை ஆய்வு செயல்முறை மற்றும் செயல்பாட்டைத் தொடங்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். உண்மையில், இது கடந்த ஆண்டு ஏப்ரல் முதல் செயல்படுத்தப்பட்டது.அதாவது பணமில்லா பணம் செலுத்துதல் மற்றும் காகிதமில்லா மின்னணு ஆய்வு அறிக்கைகள் மற்றும் ரசீதுகள் வழங்குதல்.

இருப்பினும், அந்த நேரத்தில், இ-வாலட், டெபிட் அல்லது கிரெடிட் கார்டு இல்லாத குறைந்த எண்ணிக்கையிலான வாடிக்கையாளர்கள் இருந்ததால், பணப் பரிமாற்றம் இன்னும் அனுமதிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த ஷுகோர், 90% அதிகமான வாடிக்கையாளர்கள் அனைத்து கிளைகளிலும் ரொக்கமில்லா பரிவர்த்தனை முறையை பயன்படுத்துவதாக புஷ்பகம் தரவு காட்டுகிறது. இந்த பணமில்லா பணம் செலுத்தும் முறை எளிதானது, விரைவானது மற்றும் பாதுகாப்பானது என்பதால் இது ஒரு விருப்பம் என்பதை இது தெளிவாகக் காட்டுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

புஷ்பகம் இப்போது PUSPAKOM e-wallet, Maybank QRPay, GrabPay, Touch ‘n Go eWallet, Boost, WeChat Pay மற்றும் Alipay உள்ளிட்ட பல்வேறு மின்-வாலட் விருப்பங்கள் மூலம் நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து PUSPAKOM சோதனைச் சாவடிகளிலும் பணம் செலுத்துகிறது.

தகவல்களுக்கு, MyPUSPAKOM அமைப்பின் மூலம் செய்யப்படும் அனைத்து வாகன ஆய்வு சந்திப்புகளுக்கும் டெபிட் அல்லது கிரெடிட் கார்டுகள், FPX மற்றும் PUSPAKOM இ-வாலட் மூலம் 2017 ஆம் ஆண்டு முதல் ஆன்லைனில் பணம் செலுத்தத் தொடங்கியுள்ளது.

மேலும் தகவலுக்கு, பொதுமக்கள் PUSPAKOM வாடிக்கையாளர் சேவை மையத்தை 03-5101 7000 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது www.puspakom.com.my இல் நேரடி அரட்டையில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது PUSPAKOM Sdn Bhd இன் அதிகாரப்பூர்வ Facebook ஐப் பின்தொடரலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here