ஜோகூரில் கால்பந்து மைதானத்தை சுத்தம் செய்து கொண்டிருந்த இருவர் வினோத விபத்தால் மரணம்

ஜோகூர் டாரூல் தாசிம் (JDT) கால்பந்து மைதானத்தை சுத்தம் செய்யும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த இருவர் வினோதமான விபத்தில் சிக்கி உயிரிழந்தனர். இன்று (ஜூன் 13) மதியம் 12.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்ட 34 மற்றும் 35 வயதுடையவர்கள் மைதானத்தில் வேலை செய்து கொண்டிருந்த போது இது நிகழ்ந்தது. இருவரும் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர்.

வானிலை நன்றாக இருந்தது மற்றும் அந்த நேரத்தில் மழை பெய்யவில்லை என்பதை நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம். நாங்கள் இந்த வழக்கை திடீர் மரண அறிக்கையாக வகைப்படுத்தியுள்ளோம். விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருகின்றன என்று அவர் கூறினார். பலியானவர்களின் உடல்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன.

இந்த மரண சம்பவத்திற்கு வருத்தம் தெரிவித்து கால்பந்து கிளப் சமூக ஊடகங்களில் அறிக்கை ஒன்றையும் வெளியிட்டது. ஒட்டுமொத்த JDT குடும்பமும் தொழில்முறை துப்புரவு சேவை நிறுவனத்தின் இரண்டு ஊழியர்களின் குடும்பங்களுக்கு எங்கள் ஆழ்ந்த இரங்கலைத் தெரிவிக்கிறது. அதிகாரிகள் மற்றும் ஸ்டேடியத்தை பராமரிக்க நாங்கள் ஒப்பந்தம் செய்துள்ள நிறுவனத்திடமிருந்து சம்பவம் பற்றிய முழு அறிக்கைக்காக JDT காத்திருக்கிறது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here