தனது 6 வயது குழந்தையை கடத்த முயற்சி என தந்தை வழங்கிய புகாரை தொடர்ந்து போலீசார் விசாரணை

மலாக்கா, கம்போங் க்ருபோங்கில் நேற்று மதியம் சமய வகுப்பு முடிந்து வீடு திரும்பும் போது தனது மகள் கிட்டத்தட்ட கடத்தப்பட்டதாகக் கூறி ஒருவர் அளித்த புகாரின் பேரில் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

மாலை 6 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில் மலாக்கா தெங்கா காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறுகையில், ஆறு வயதுச் சிறுமி தனது சகோதரி மற்றும் உறவினருடன், வெள்ளை நிற அங்கி மற்றும் தொப்பி அணிந்த ஒரு நபர் வெள்ளி நிற புரோட்டானில் சவாரி செய்ததாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் 45 வயதான தந்தையின் கூற்றுப்படி, அவரது மகள் சந்தேக நபரால் அணுகப்பட்டு தனது காரில் ஏற அழைத்ததாகக் கூறினார். பின்னர் அவளை வலுக்கட்டாயமாக காருக்குள் தள்ள அவள் கையை பிடித்தான். இருப்பினும், சிறுமியின் சகோதரி மற்றும் உறவினர் தலையிட்டு குழந்தையை மீட்டனர்.

மூன்று குழந்தைகளும் தங்களைக் காப்பாற்றிக் கொள்வதற்காக சம்பவ இடத்திலிருந்து வெகு தொலைவில் உள்ள தங்கள் அத்தையின் வீட்டிற்கு ஓடியபோது சந்தேக நபர் தப்பி ஓடிவிட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த கிறிஸ்டோபர், காரின் பதிவு எண்ணின் இரண்டு பதிப்புகளை பொதுமக்கள் வழங்கியதாக சிறுமியின் தந்தை தெரிவித்ததாகவும், ஆனால் சந்தேக நபர் பயன்படுத்திய வாகனத்தில் பதிவு செய்யப்படாததால் அவை பொய்யாக இருக்கலாம் என்றும் கூறினார்.

சாலைப் போக்குவரத்துத் துறையின் (ஜேபிஜே) அதன் அமைப்பு மூலம் சோதனை செய்ததில், வாகனப் பதிவு எண்கள் நீல நிற நிசான் செஃபிரோ வாகனம் மற்றும் ஹோண்டா மோட்டார் சைக்கிள் ஆகியவற்றின் பதிவு என கண்டறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here