ஜக்தீப் மீதான தாக்குதல் அரசியல் உள்நோக்கம் கொண்டது அல்ல என்கின்றனர் பினாங்கு போலீசார்

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு ஆட்சிக் குழு உறுப்பினர் ஜக்தீப் சிங் தியோ மீதான தாக்குதல் அரசியல் உள்நோக்கம் கொண்டது அல்ல என்று மாநில காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜெயின் கூறுகிறார். மாநில உள்ளாட்சி, வீட்டுவசதி, நகர்புற  திட்டமிடல் குழு தலைவரான ஜக்தீப்பிற்கும் ஒரு Caucasian  நபர் இடையே தவறான புரிதல் இந்த சம்பவத்திற்கு வழிவகுத்தது என்று அவர் கூறினார்.

இது தஞ்சோங் பூங்காவில் உள்ள ஒரு உணவகத்திற்கு முன்னால் உள்ள வாகன நிறுத்துமிடத்தில் நடந்தது. மேலும் பாதிக்கப்பட்டவரும் சந்தேக நபரும் ஒருவரையொருவர் அறிந்திருக்கவில்லை என்பது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது என்று  முகமட் ஷுஹைலி கூறினார். சம்பவம் நடந்தபோது பாதிக்கப்பட்டவரும் சந்தேக நபரும் அவர்களது குடும்பத்தினருடன் இருந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

பினாங்கு சாலையில் உள்ள மாநில காவல்துறை தலைமையகத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 20) நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது, ​​”இந்தச் சம்பவம் பழிவாங்கும் நோக்கமும் அரசியல் உள்நோக்கமும் இல்லை என்பது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. இரண்டு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டு ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 19) விடுவிக்கப்பட்ட சந்தேக நபர் 60 வயதான வெளிநாட்டவர் என்று முகமட் ஷுஹைலி தெரிவித்தார். ஜக்தீப் மற்றும் வெளிநாட்டவர் இருவரும் போலீஸ் புகார்களை பதிவு செய்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 325 இன் கீழ் தானாக முன்வந்து கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் விசாரணை அறிக்கை மேல் நடவடிக்கைக்காக துணை அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜக்தீப் தனது குடும்பத்தினருடன் இருந்தபோது சந்தேக நபர் எதிர்கொண்டு அவரைத் தள்ளினார். இதனால் அவர் விழுந்து அவரது இடது கணுக்காலில் காயமடைந்தார் என்று முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here