15,000 வெள்ளி பெறுமானமுள்ள நகைகளை திருடியதாக வெளிநாட்டு தொழிலாளி கைது

ஈப்போ, தாமன் ராபட் செத்தியாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்து சுமார் RM15,000 மதிப்புள்ள நகைகளை திருடியதாக நம்பப்படும் வெளிநாட்டு தொழிலாளி ஒருவர் காவல்துறையால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 19) மதியம் 1.50 மணியளவில் பாசீர் பூத்தேவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் 35 வயதான அவர் கைது செய்யப்பட்டதாக ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் தெரிவித்தார்.

கைது செய்யப்பட்ட போது சுமார் RM13,000 மதிப்புள்ள நகைகள் மற்றும் அடகு மற்றும் நகைக்கடைகளில் இருந்து ரசீதுகள் உட்பட பல்வேறு பொருட்களையும் போலீசார் கைப்பற்றியதாக ACP Yahaya கூறினார். சனிக்கிழமை (ஜூன் 18) மதியம் 3 மணியளவில் திருட்டு குறித்து எங்களுக்கு தகவல் கிடைத்தது.

வீட்டை சுத்தம் செய்ய வந்த வெளியூர் தொழிலாளியால் நகைகள் திருடப்பட்டதாக புகார்தாரர் நம்பினார். போலீசார் பின்னர் ஒரு சிறப்பு நடவடிக்கையை மேற்கொண்டனர். சுமார் 24 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு சந்தேக நபரைக் கைது செய்தனர். கைப்பற்றப்பட்ட நகைகள் புகார்தாரருக்கு சொந்தமானது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஜூன் 20) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபர் ஜூன் 20 முதல் 23 வரை நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்று ஏசிபி யஹாயா கூறினார்.   குற்றவாளிகளுக்கான வாய்ப்புகளை குறைக்க  உடமைகளை கவனமாக பார்த்து கொள்ளுமாறு நாங்கள் அறிவுறுத்த விரும்புகிறோம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here