கெமாமன் மருத்துவமனை இயக்குநரின் உத்தியோகபூர்வ இல்லம் 50% தீயில் எரிந்து நாசமானது

கோல தெரங்கானு, கெமாமன் அருகே கம்போங் காங் லிமாவில் உள்ள கெமாமன் மருத்துவமனை இயக்குநர் டாக்டர் அம்ரான் ஜாபரின் அதிகாரப்பூர்வ இல்லம், நேற்று இரவு ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 50% எரிந்து நாசமானது. சுகாய் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) தலைவர் முகமட் ஜைலானி அப்துல்லா, இரவு 10.49 மணிக்கு தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகவும், சுகாய் பிபிபி மற்றும் கெமாமன் பிபிபியில் இருந்து 17 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்துள்ளதாகவும் கூறினார்.

ஒற்றை மாடி வீட்டின் அறைகளில் ஒன்றிலிருந்து தீ, கூரை வழியாக குடியிருப்பு மற்றும் ஸ்டோர் அறைகளுக்கு பரவியதாக நம்பப்படுகிறது. தீயை அணைக்கும் பணி மிகவும் சவாலானதாக இருந்தது. ஏனெனில் தீ வேகமாக பரவுவதற்கு காரணமான மர கூரை சட்டங்கள் தீ வேகமாக பரவுவதற்கு காரணமாக இருந்தது. ஆனால் தீயணைப்பு வீரர்களின் விரைவான நடவடிக்கையால் வீட்டை முற்றிலும் அழிக்காமல் காப்பாற்ற முடிந்தது என்று அவர் இன்று செய்தியாளர்களை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சம்பவம் நடந்தபோது, ​​டாக்டர் அம்ரன் கோலாலம்பூரில் உத்தியோகபூர்வ கடமைகளில் கலந்து கொள்ள வேண்டியிருந்ததால் அவர் வீட்டில் இல்லை என்பது புரிகிறது. டாக்டர் அம்ரானின் இரண்டு குழந்தைகளும் மனைவியும் மட்டுமே வீட்டில் இருந்ததாகவும், ஆனால் அவர்கள் பாதுகாப்பாகவும் காயங்கள் எதுவும் ஏற்படவில்லை என்றும் முகமட் ஜைலானி கூறினார்.

நள்ளிரவு 1.45 மணியளவில் பணி நிறைவடைந்ததாகவும், தீ விபத்துக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார். இதற்கிடையில் மாநில நலன், பெண்கள், குடும்ப மேம்பாடு மற்றும் தேசிய ஒற்றுமைக் குழுவின் தலைவர் ஹனாஃபியா மாட் கூறுகையில், அடுத்த மூன்று நாட்களுக்கு குடும்பம் தங்குவதற்கு ஒரு ஹோம்ஸ்டே தயார் செய்துள்ளோம்.

டாக்டர் அம்ரானும் அவரது குடும்பத்தினரும் இந்த இக்கட்டான சூழ்நிலையை எதிர்கொள்வதில் பொறுமையுடனும் உறுதியுடனும் இருப்பார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். மேலும் அவர்கள் கெமாமன் மருத்துவமனையில் பணியாளர்கள் தங்கும் பிரிவுக்கு மாறுவார்கள் என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here