பள்ளிக்கு சென்ற 4ஆம் படிவ மாணவர் சடலமாக வீடு திரும்பிய துயரம்

கோத்தா டாமன்சாரா, பெர்சியாரன் மஹோகனி-ஜாலான் ரிம்பா ரியாங் 9/1 சந்திப்பில், அவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் கார் மீது மோதியதில், படிவம் 4 மாணவர் பள்ளிக்குச் செல்லும் பயணம் சோகமாக மாறியது. பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட் கூறுகையில், இன்று காலை 7.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனது துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

முதற்கட்ட விசாரணையில், காலை 7.25 மணியளவில் யமஹா ஒய்15 ZR மோட்டார் சைக்கிளில்  ஜாலான் கோல சிலாங்கூர்-கெப்போங்கில் இருந்து கோத்தா டாமன்சாரா நோக்கிச் சென்றுகொண்டிருந்தபோது விபத்து ஏற்பட்டது.

அவர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தவுடன், எம்பிவி ஜாலான் ரிம்பா ரியாங் 9/1 இன் வலது சந்திப்பில் நுழைய விரும்பியபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் முன்னால் இருந்து நிசான் கிராண்ட் லிவினா பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி) மீது மோதியது என்று அவர் கூறினார்.  இந்த சம்பவத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டதாக முகமது ஃபக்ருதீன் கூறினார். இந்த வழக்கு விசாரணை சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 இன் பிரிவு 41 இன் படி நடத்தப்பட்டது.

சம்பவத்தை நேரில் பார்த்தவர்கள், விசாரணைக்கு உதவ, வழக்கு விசாரணை அதிகாரி, இன்ஸ்பெக்டர் ஆர்.நாவலனை 014-2536820 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்,” என்றார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 39 (5) இன் படி நடவடிக்கை எடுக்கப்படலாம் என்பதால் உரிமம் இல்லாமல் குழந்தைகளை வாகனம் ஓட்ட அனுமதிக்க வேண்டாம் என்று பெற்றோர்கள் மற்றும் பாதுகாவலர்களுக்கு அவர் நினைவூட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here